Hạng C
19/7/07
505
0
0
Re:Chuyên đề về Mercedes-Benz GLK 4Matic

Nếu là em thì em chẳng nghịch dại KVL ơi, không biết có phải tại phụ nữ nhát gan. Em nghĩ bác cứ cho xe vào hãng/nhà máy, nếu cần người ta có thể thay hẳn gioăng cao su mới cho bác. Xe mới mua làm gì mà đã lão hóa. Cái này bác phải kiên trì nhé, em đã than thở không biết bao lần với các bác xong thì xe em mới hết kêu đó.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em vẫn ốm và vẫn phải đi làm ^^
xe em giờ bị nặng là lúc vào đường xấu bị vặn xe kêu cọt kẹt ^^

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam

Em vừa thẳng tiến Haxaco về, ra thay cai bình nước rữa kiếng, ra đến nơi phát hiện xe bị trầy một bên cửa thế là kêu Liberty luôn. 10' sau có báo giá, thiệt hại 1,8 chai:D Liberty lo

Dạo quanh thấy cái bệ bước+chén cửa+bọc đèn sương mù gắn vào cũng có lý, mà giá đở hơn kì mới ra nên em làm luôn.:D
Sau đợt này chỉ thiếu cái mâm 20' là thành GLK đờ lu xy 2010 nhé:)
Thank bác Nam đã chạy mấy km về uống cafe với em. Hôm nào
cái nhỉ.
À quên còn được tặng cái gắn biến số phía trước miễn phí nữa chứ, hàng nhập từ Giéc ma ni đàng hoàng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/2/10
145
29
28

LeDu nói:
ốm sao thế? hay xe ốm nên...người cũng ốm theo cho nó đều?!

Bác LeDu gửi cho e mấy tấm hình chụp ở Fascination nhé. PM cho bác mà bác lặn đi đâu rùi

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

@tacazas: file lớn nên em up bên thread triển lãm í bác. Bác thích tấm nào thì em resize vừa phải rồi gửi cho bác ngay

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

hoaiphong99 nói:
Em vừa thẳng tiến Haxaco về, ra thay cai bình nước rữa kiếng, ra đến nơi phát hiện xe bị trầy một bên cửa thế là kêu Liberty luôn. 10' sau có báo giá, thiệt hại 1,8 chai:D Liberty lo

Dạo quanh thấy cái bệ bước+chén cửa+bọc đèn sương mù gắn vào cũng có lý, mà giá đở hơn kì mới ra nên em làm luôn.:D
Sau đợt này chỉ thiếu cái mâm 20' là thành GLK đờ lu xy 2010 nhé:)
Thank bác Nam đã chạy mấy km về uống cafe với em. Hôm nào
cái nhỉ.
À quên còn được tặng cái gắn biến số phía trước miễn phí nữa chứ, hàng nhập từ Giéc ma ni đàng hoàng.

phải xe bác hôm qua vào haxaco lắp ko ạ ? xe màu "lông chuột" ? em nghe tây đồn cũng tốn khá khá phải ko ạ ?

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Em đã chuyển yêu cầu của các bác, trong đó có ý kiến của bác bannang.com đến bộ phận After sales của MBV để giải quyết. Có một vài chiếc GLK đợt đầu bị tiếng kêu ở cửa này các bác ạ.

@kvl: xe bác Hoài Phong mới vào chiều nay chứ không phải hôm qua.
@TuyenI30: BTC mời bác tham dự chương trình Levi's Fashion Show vào tối thứ 7 ngày 1/5. Bác tham dự được không?

@Kanz: chú kanz khoẻ chưa? thấy online liên tục chắc ổn rồi phải không? sắp cưới "vợ" mà như thế này không ổn rồi!

Mời các bác tham dự chương trình VIP Special Show tối thứ 7 ngày 15/5 có show diễn của LEVI'S từ 18-21g . Kính mời.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/09
2.425
6
36

Vĩnh Nam nói:
Em đã chuyển yêu cầu của các bác, trong đó có ý kiến của bác bannang.com đến bộ phận After sales của MBV để giải quyết. Có một vài chiếc GLK đợt đầu bị tiếng kêu ở cửa này các bác ạ.

@kvl: xe bác Hoài Phong mới vào chiều nay chứ không phải hôm qua.
@TuyenI30: BTC mời bác tham dự chương trình Levi's Fashion Show vào tối thứ 7 ngày 1/5. Bác tham dự được không?

@Kanz: chú kanz khoẻ chưa? thấy online liên tục chắc ổn rồi phải không? sắp cưới "vợ" mà như thế này không ổn rồi!

Mời các bác tham dự chương trình VIP Special Show tối thứ 7 ngày 8/5 có show diễn của LEVI'S từ 18-21g . Kính mời.

Bác Vĩnh Nam có nhầm ngày ko ta!!!!

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Em chỉnh lại rồi bác. Chiều nay em và bác Hoài Phong thống nhất là anh em GLK tổ chức họp mặt tại TPHCM, thời gian khảng từ 17-22/5 ngày nào cũng được, các bác cho ý kiến nhé.