Hạng B1
16/8/18
83
57
18
À quên show hình, chắc bác chủ qua khu vực ninh thuận, bt trời còn tối nên ko chếch inh với quạt gió, nghe nói mấy chục tỷ một bộ mà hầu như thấy ko quay rất nhiều.
Chuyến du lịch từ Trà Vinh - Nha Trang - Đà Lạt - Trà Vinh 4 ngày 4 đêm phê eeeee
Chuyến du lịch từ Trà Vinh - Nha Trang - Đà Lạt - Trà Vinh 4 ngày 4 đêm phê eeeee

• Like
Reactions: Mr_lee1987
Hạng D
15/9/08
2.040
2.212
123
Cung này mình mới đi xe máy một nửa, có đoạn ven biển gió thổi mạnh ko lái xe được phải ngồi đợi bớt gió :d mà công nhận đẹp

Mình mới đi bữa 23 tết, rất đẹp luôn, ôm dọc dây biển, leo đèo tính ghé hải đăng mũi điện ngồi nhà bè ăn hải sản ở vũng rô mà thời gian ko cho phép, để dành dịp hè nào đó kiếm cớ quay lại :d

Bác về đâu BT? Chắc đầu Châu Thành quá, từ pmh là đi nvl về ct thì cũng rút ngắn khoảng cách rồi, đi giờ cao điểm nên có muốn đi nhanh cũng chịu, mình trong tt tp về tới CT-BT nhanh cũng từ 2h trở lên.
Cung ven biển Việt Nam phải nói là tuyệt đẹp, nhất là kv miền trung.
bác chủ và gấu đẹp đôi quá, lại gia đình dòng họ hạnh phúc đoàn kết, hy hy cố gâng học tập như bác chủ. Đi chơi mà đông lại có trẻ con mệt nhất là khâu điểm danh quản lý, cho ăn uống :))
Từ PMH về TP. Bến Tre đúng 1h30p thôi bác....
Chạy cao tốc xào chẻ chút là đc :)