Hạng B2
23/9/09
299
8
18
tp HCM
hyundaixe.com
banxehyundai.com nói:
vietnhan158 nói:
Đừng tư vấn nữa bạn ơi ! Giang hồ hiểm ác lắm .Dính (Hàm Mô Công) là bạn đỡ không nỗi đâu.Chúc bạn khoẻ.

Nghe chừng bác cạn tình với xe tải rồi nhỉ, nhưng bác cũng nên nhớ là bác đi lên là nhờ xe tải nha bác

Xe nào cũng là xe .Giang hồ thĩ đầy ra đó .Lớ quớ là dính chưởng.

Last edited by a moderator:
Bác nói thế chứng tỏ bác cũng là một trong số giang hồ à, em nghĩ bác quá thiển cận và đánh đồng anh em sales tụi mình là giang hồ bác ạ
, xin lỗi bác tuy em có sứt môi nhưng em vẫn được tiếng là đẹp trai nhất vùng bác nhé.

Hạng B2
23/9/09
299
8
18
tp HCM
hyundaixe.com
banxehyundai.com nói:
Bác nói thế chứng tỏ bác cũng là một trong số giang hồ à, em nghĩ bác quá thiển cận và đánh đồng anh em sales tụi mình là giang hồ bác ạ
, xin lỗi bác tuy em có sứt môi nhưng em vẫn được tiếng là đẹp trai nhất vùng bác nhé.
Bạn có tật rồi giật mình.Ở Việt Nam người đi mua xe không có được thông tin đầy đủ về chiếc xe mình mua bạn ah .Bạn hảy tỏ ra là người có văn hóa đi bạn

vietnhan158 nói:
banxehyundai.com nói:
Bạn có tật rồi giật mình.Ở Việt Nam người đi mua xe không có được thông tin đầy đủ về chiếc xe mình mua bạn ah .Bạn hảy tỏ ra là người có văn hóa đi bạn

Chính vì cái điều bác nói là ngừơi mua không có thông tin về chiếc xe mà mình mua mới cần những anh em sales được đào tạo có chuyên môn và đạo đức tư vấn bác ạ, chứ bác dùng cái từ giang hồ hiểm ác nghe nó tởm lắm.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
túm cái váy lại là HD72 và HD65 có hàng Đồng Vàng và hàng Cần Thơ ráp hả bác? Em nghe Tây Đồn hàng Cần Thơ rẻ hơn :D
Bác Hưng bên Đại Hàn biết Bảo Yến không? :D

halogen nói:
túm cái váy lại là HD72 và HD65 có hàng Đồng Vàng và hàng Cần Thơ ráp hả bác? Em nghe Tây Đồn hàng Cần Thơ rẻ hơn :D
Bác Hưng bên Đại Hàn biết Bảo Yến không? :D

Bảo Yến là hotgirl bên em mà,
. Đợt này Đồng Vàng về 100 bộ linh kiện còn Cần Thơ về 500 bộ bác ạ, thông cầu một cái phải phát triển kinh tế xuống Tây Đô chứ bác. giá 2 thằng xem xem nhau bác ợ, và đang có chương trình KM 30 chai cho dòng HD 65 và 72

Hạng B1
1/11/08
68
0
6
babonbanh nói:
Mục đích tạo chuyên mục về xe Tải Hyundai mong muốn mọi người vào trao đổi bàn luận tư vấn mua sắm các loại xe tải mang thương hiệu Hyundai.
Đầu chuyên mục xin giới thiệu loại tải nhẹ Hyundai 1.25 tấn lắp ráp tại Việtnam hiện đang bán chạy nhất.
Hyundai 1.25 Tấn thùng lửng:
Chuyên mục xe Tải Hyundai

Hyundai 1.25 Tấn thùng kín :

Hyundai 1.25 Tấn thùng bạt:

Thùng lạnh:

Hyundai Mighty 2,5 - 3,5 tấn:

Mời các bác bình luận ....

Chào mọi người,mình lập topic này vậy là hơn 1 năm rồi,hôm nay quay lại cảm thấy rất vui vì thấy các thành viên vào chia sẽ thông tin và trao đổi với nhau kể cả ...cãi nhau nữa
.Cũng rất mong là mọi người có thông tin hãy vào chia sẻ nhiều hơn để topic được sôi động.

Tập Lái
30/7/10
25
0
0
chao cac bac.

hien tai e cung dang co xe tai dong lanh 3,5t hang nhap luon, neu bac nao co nhu cau or gioi thiệu cho e, e xin hau ta.
số phone của em đây: 0907 889 289.