Tập Lái
11/9/14
20
5.061
78
Mình xin tư vấn về thủ tục chuyển tiền USD vào tài khoản ngân hàng nước ngoài, để mua chứng khoán công ty mẹ có trụ sở đặt tại nước ngoài.
Ai đã từng làm rồi, chỉ giúp mình với.
Thủ tục với ngâng hàng phức tạp quá.
Xin chân thành cảm ơn!

Tập Lái
17/4/18
45
1.729
83
Mình xin tư vấn về thủ tục chuyển tiền USD vào tài khoản ngân hàng nước ngoài, để mua chứng khoán công ty mẹ có trụ sở đặt tại nước ngoài.
Xin chân thành cảm ơn!
Tk ở VN và nước ngoài là cá nhân hay pháp nhân? Anh pm mình trao đổi nhé

• Like
Reactions: btpaul and Gun512
Hạng C
7/3/17
681
13.554
93
Xin chân thành cảm ơn!
chỉ cần tiền vào hay có kèm điều kiện gì không?

• Like
Reactions: Gun512
Tập Lái
11/9/14
20
5.061
78
chỉ cần tiền vào hay có kèm điều kiện gì không?
Đầu tiền đi thì USD chuyển từ đâu cũng được. Nhưng đầu nhận là tài khoản của một tổ chức tại 1 ngân hàng ở nước ngoài, thông tin đầy đủ để có thể mua được cổ phiểu anh ạ.

• Like
Reactions: MaybachS600
Tập Lái
11/9/14
20
5.061
78
Em có tham khảo đứa em, nó tư vấn qua ngân hàng rất khó chuyển tiền đi được, nên quan chợ đen. Trong này anh nào đã chuyển tiền hình thức như này chưa ạ?

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.952
113
53
Xin chân thành cảm ơn!

Chuyển bằng Crypto. 90 giây sau là tài khoản tại US có tiền (không giới hạn số tiền).

Hạng C
7/3/17
681
13.554
93
Đầu tiền đi thì USD chuyển từ đâu cũng được. Nhưng đầu nhận là tài khoản của một tổ chức tại 1 ngân hàng ở nước ngoài, thông tin đầy đủ để có thể mua được cổ phiểu anh ạ.
anh nghiêm túc thì ib mình

• Like
Reactions: Gun512
Tập Lái
11/9/14
20
5.061
78
Chuyển bằng Crypto. 90 giây sau là tài khoản tại US có tiền (không giới hạn số tiền).
Phương thức chuyển tiền Cryto lần đâu em được nghe. Em có search google tìm hiểu, có phải hình thức 2 bên chuyển tiền và nhận tiền có ví điện tử. Bên nhận sau có chuyển đổi sáng EUR, USD... từ ví điện tử để giao dịch phải không anh?