Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.364
113
Tùy loại tk, có ngân hàng cho mình chuyển 500k/năm, có ngân hàng chỉ cho chuyển 150k, và thực tế đã chuyển vài trăm k bình thường. chuyển nhiều ngân hàng để lách là vi phạm
Anh chuyển nội dung gì? Chuyển trợ cấp thân nhân tôi chưa nghe thấy ai chuyển được nhiều thế.

• Like
Reactions: sniperz
Hạng B1
27/7/07
63
4.299
83
Anh chuyển nội dung gì? Chuyển trợ cấp thân nhân tôi chưa nghe thấy ai chuyển được nhiều thế.
chuyển mua nhà, mua xe cho con. mà đó là nội dung ghi vào thôi chứ ngân hàng nó nói có thể chuyển trợ cấp cho con, anh chị em vài trăm k bình thường

Hạng B1
28/2/13
85
1.312
103
Trợ cấp TN, been there, done that, ACB, MB, SCB, VIB, VCB...

Hạng D
13/1/12
2.667
91.262
113
Giới hạn 50k/năm/thân nhân và ko đc chuyển 1 case từ nhiều NH khác nhau. Hồi giờ thì cho 150k và chuyển lung tung từ các NH khác nhau nên có khi thành cả triệu.
Anh có nhằm gì không anh ? làm gì có vụ chuyển nhiều ngân hàng khác nhau :D :D không coa ngân hàng nào dám làm kiểu nầy , vì chuyển tiền ngoại tệ theo em biết phải qua ngân hàng nhà nuóc ..đâu đơn giản dữ vậy :D

18/9/04
3.594
90.364
113
Anh có nhằm gì không anh ? làm gì có vụ chuyển nhiều ngân hàng khác nhau :D :D không coa ngân hàng nào dám làm kiểu nầy , vì chuyển tiền ngoại tệ theo em biết phải qua ngân hàng nhà nuóc ..đâu đơn giản dữ vậy
Anh nghĩ bọn bank chả da dì nó sợ à? Hỏi @TicoHQ thì biết! :D

Hạng B1
28/2/13
85
1.312
103
Anh có nhằm gì không anh ? làm gì có vụ chuyển nhiều ngân hàng khác nhau :D :D không coa ngân hàng nào dám làm kiểu nầy , vì chuyển tiền ngoại tệ theo em biết phải qua ngân hàng nhà nuóc ..đâu đơn giản dữ vậy :D
Tui ko quan tâm tụi nó ntn, tui chỉ lo đc việc tui, ko đc thì tụi nó đã ko làm

• Haha
Reactions: Huboss
18/9/04
3.594
90.364
113
chuyển mua nhà, mua xe cho con. mà đó là nội dung ghi vào thôi chứ ngân hàng nó nói có thể chuyển trợ cấp cho con, anh chị em vài trăm k bình thường

Trợ cấp TN, been there, done that, ACB, MB, SCB, VIB, VCB...
Nói bọn bank là bọn chả da dì mà bọn nó cứ cãi cho bằng được! :D Chuyển số tiền như vậy thì NHHH đập cho lại bảo "Em tưởng..."
:3dcuoigif:

Hạng B1
27/7/07
63
4.299
83
Nói bọn bank là bọn chả da dì mà bọn nó cứ cãi cho bằng được! :D Chuyển số tiền như vậy thì NHHH đập cho lại bảo "Em tưởng..."
:3dcuoigif:
mình không rành nhưng làm hồ sơ chuyển chờ duyệt mất 1 ngày, không nghĩ là nhnn không biết

à mà banker có ra gì hay không thì ko nói nhé, anh @TicoHQ to con lắm