Tập Lái
9/3/16
6
4
3
40
Chiếc City 2015 ko có DVD. Hiện tại mình đang có nhu cầu như thế này ah. Mình muốn lắp Camera Lùi, Camera Hành Trình tích hợp luôn trên đầu DVD. Mong các bác tư vấn cho em là lắp DVD + Camera hành trình + Camera lùi thì nên chọn hãng nào và chỗ nào làm với giá phải chăng ah. Chúc các bác những ngày vui vẻ . Thanks All

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
Chiếc City 2015 ko có DVD. Hiện tại mình đang có nhu cầu như thế này ah. Mình muốn lắp Camera Lùi, Camera Hành Trình tích hợp luôn trên đầu DVD. Mong các bác tư vấn cho em là lắp DVD + Camera hành trình + Camera lùi thì nên chọn hãng nào và chỗ nào làm với giá phải chăng ah. Chúc các bác những ngày vui vẻ . Thanks All
Cam hành trình ko nên lắp chung dvd bác, như vậy thì khi cần xem dvd thì sẽ ko xem dc, thứ 2 cái chuyên cam hành trjnh thì sẽ tốt hơn tích hợp, nếu có đk thì lắp cả 2, dvd tich hợp cam de hoặc camera hành trình kết hợp cam de

• Like
Reactions: toyota cresta
Hạng D
28/6/13
1.030
1.274
113
HCM
Em chuẩn bị đón City về, em tính bọc da và dán cách nhiệt. Nhờ các bác cho em địa chỉ làm 2 cái trên uy tín chất lượng ạ.

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
hiện tại e mới lắp cho anh em loại dvd vừa có cam hành trình, cam de zin theo xe, vietmap đầy đủ, bác tham khảo e gửi hình cho xem

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Chiếc city 2013 của em khi bật AC đèn báo có lúc tắt, lúc sáng chắc bị lỏng chân bóng đèn. Bác nào đã từng mở mặt dưỡng này chỉ em với.
Cám ơn nhiều!

• Like
Reactions: lam0909
Hạng F
22/7/13
8.976
40.258
113
Chiếc city 2013 của em khi bật AC đèn báo có lúc tắt, lúc sáng chắc bị lỏng chân bóng đèn. Bác nào đã từng mở mặt dưỡng này chỉ em với.
Cám ơn nhiều!
Hãng sửa free bác nhé.