Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Hãng sửa free bác nhé.
Em ở tận Bình Phước cách nay hơn tháng trước khi đi bảo dưỡng PT có điện thoại trước cho anh kỹ thuật (lúc đó em cứ tưởng đứt bóng) chuẩn bị trước để thay, nhưng đến ngày chạy xuống thì ảnh bảo là không có bóng sẵn:3dnhiumay: hẹn lần bảo dưỡng sau. Sau này mới phát hiện là đèn lúc sáng lúc tối.
Bóng đèn gầm cũng bị đứt, hãng báo giá 450 ngàn, em ra tiện phụ tùng ô tô mua bóng in chang giá 80 ngàn thay chưa tới 10 phút xong.
Công nhận đèn city tối thiệt, em ở tỉnh đi ban đêm cản thấy rất khó chịu khi có xe chạy ngược chiều dù họ không bật pha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lam0909
Hạng F
22/7/13
8.977
40.262
113
Em ở tận Bình Phước cách nay hơn tháng trước khi đi bảo dưỡng PT có điện thoại trước cho anh kỹ thuật (lúc đó em cứ tưởng đứt bóng) chuẩn bị trước để thay, nhưng đến ngày chạy xuống thì ảnh bảo là không có bóng sẵn:3dnhiumay: hẹn lần bảo dưỡng sau. Sau này mới phát hiện là đèn lúc sáng lúc tối.
Bóng đèn gầm cũng bị đứt, hãng báo giá 450 ngàn, em ra tiện phụ tùng ô tô mua bóng in chang giá 80 ngàn thay chưa tới 10 phút xong.
Công nhận đèn city tối thiệt, em ở tỉnh đi ban đêm cản thấy rất khó chịu khi có xe chạy ngược chiều dù họ không bật pha.
Bình Dương có Honda gòi bác! Đèn thì lên led p6 chơi ngon dzồi.

• Like
Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
Khi nào đi ngang Bình Dương alo em giao lưu, Ba em làm ở Đồng Xoài luôn á

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Hi các bác,

Em muốn chế thêm rèm cho 2 cửa sổ sau và kính sau cho city 2016, bắt chước kiểu accord 2016. Không biết có bác nào làm rồi hay có cao kiến gì không ạ?

• Like
Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
Hi các bác,

Em muốn chế thêm rèm cho 2 cửa sổ sau và kính sau cho city 2016, bắt chước kiểu accord 2016. Không biết có bác nào làm rồi hay có cao kiến gì không ạ?
Cao kiến là mua con AC về tháo cái rèm ra lăp lên Cờ Ti kaka, để vậy đi bác, dán film là dc rồi

• Like
Reactions: duypd
Hạng F
22/7/13
8.977
40.262
113
Cao kiến là mua con AC về tháo cái rèm ra lăp lên Cờ Ti kaka, để vậy đi bác, dán film là dc rồi
Mình làm rồi, và cũng bán xe rồi! Nên coi như thất truyền luôn, do người chủ kế mua xe mặc định xe có sẵn, e thì ko nhớ độ nó chi tiết ntn nên bác khỏi độ cho lành.

Hạng B1
17/4/14
60
27
18
City 2013 lên Bi xenon hoàn toàn không phải cắt chóa, không đổ keo đặc nghẹt vào sau đuôi đèn nhé. VT Workshop đảm bảo các bác có thể về zin hoặc tự thay bóng xenon bất cứ lúc nào dù đang du hí ở đâu nhé.
Mới về số lượng lớn gạt nước mưa 3 khúc như (Camri) phục vụ các bác mùa mưa bão nha.
2014 - 2016 có cần khoét chóa không bác?

Hạng F
22/7/13
8.977
40.262
113
2014 - 2016 có cần khoét chóa không bác?
Ko khoét chóa thì vô bi xe 2B bác chơi ko!?
E chơi rồi, chả ra ôn dịch gì lại tốn $ mua bộ xị về lắp lên, mất công 2 lần rã đèn!