Thảo Luật Chung City Garden, Bình Thạnh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Chào mod và các bác. Em thấy mấy trang kia bị khoá hết, cho em xin mở 1 trang ở đây trước tạo sân chơi cho các bác quan tâm City Garden. Giai đoạn 2 độc đáo ở chỗ căn hộ góc là 1/2 vòng cung ( nghĩa là có thể quan sát view thành phố 180 độ, hay căn hộ 2 mặt tiền nghĩa là có thể ngắm mặt trời mọc ở phòng khách và cả nhà ăn tối ngắm mặt trời lặn.

Chưa thấy dự án nào ở SG như thế. Em không bán dự án!

Em xin mấy bác giúp!
Anh sếp em Chris Bosse (LAVA) thiết kế City Garden khi còn làm cho PTW, nay ảnh muốn chụp hình: cảnh quan, căn hộ, view bên trong,... để xuất bản bên Úc. Có bác nào có quen ai trong đó hay có thể giúp thợ chụp hình bên em vào chụp hình trong 2 ngày 21 & 22-12. Em xin cảm ơn & beer bác nào có thể giúp!

Sắp tới Sài gòn sẽ có nhiều thiết kế chất lượng & vị trí tuyệt hảo hơn cho các bác lựa chọn!

Hạng B2
2/12/15
258
193
43
45
bác hỏi mấy chú cò bán căn hộ này ấy...giả đò hỏi mua căn hộ bảo nó dẫn đi xem rùi chụp ảnh...chứ ko có có người wen thì hơi bị lâu

• Like
Reactions: btpaul
Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
Bác muốn chụp bên ngoài hay bên trong căn hộ luôn,để e hỏi nhờ người bạn xem đuọc o ?

• Like
Reactions: vinh99vn
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Sếp e đang tia căn 3PN, giai đoạn 1, view Q1, tầng cao 18 trở lên, căn hộ trống chưa nội thất càng tốt. Bác nào có PM nhé!

Hạng B1
22/7/13
52
2.317
83
Chào mod và các bác. Em thấy mấy trang kia bị khoá hết, cho em xin mở 1 trang ở đây trước tạo sân chơi cho các bác quan tâm City Garden. Giai đoạn 2 độc đáo ở chỗ căn hộ góc là 1/2 vòng cung ( nghĩa là có thể quan sát view thành phố 180 độ, hay căn hộ 2 mặt tiền nghĩa là có thể ngắm mặt trời mọc ở phòng khách và cả nhà ăn tối ngắm mặt trời lặn.

Chưa thấy dự án nào ở SG như thế. Em không bán dự án!

Em xin mấy bác giúp!
Anh sếp em Chris Bosse (LAVA) thiết kế City Garden khi còn làm cho PTW, nay ảnh muốn chụp hình: cảnh quan, căn hộ, view bên trong,... để xuất bản bên Úc. Có bác nào có quen ai trong đó hay có thể giúp thợ chụp hình bên em vào chụp hình trong 2 ngày 21 & 22-12. Em xin cảm ơn & beer bác nào có thể giúp!

Sắp tới Sài gòn sẽ có nhiều thiết kế chất lượng & vị trí tuyệt hảo hơn cho các bác lựa chọn!
Sếp bác hình như người úc, thiết kế landscape cho citigarden giờ ra mở cty riêng phải ko bác? Trước tết em có gặp, em cũng kết citigarden lắm. Chắc em sẽ lấy 1 căn giai đoạn 2 này.

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Anh
Sếp bác hình như người úc, thiết kế landscape cho citigarden giờ ra mở cty riêng phải ko bác? Trước tết em có gặp, em cũng kết citigarden lắm. Chắc em sẽ lấy 1 căn giai đoạn 2 này.
Anh thiết kế cả dự án City Garden chứ không phải landscape đâu bác. Giai đoạn 2 chú Úc khác nhảy vô, nhìn chung con cept vẫn thế.
Ưu tiên kiếm căn giai đoạn 1 :)

Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Lâu rồi mới thấy bác xuất hiện.

• Like
Reactions: Thoaipham
Hạng B1
22/7/13
52
2.317
83
Anh
Anh thiết kế cả dự án City Garden chứ không phải landscape đâu bác. Giai đoạn 2 chú Úc khác nhảy vô, nhìn chung con cept vẫn thế.
Ưu tiên kiếm căn giai đoạn 1 :)
Chris theo em biết chỉ thiết kế cảnh quan và quy hoạch kiến trúc... bên em có tính giao thiết kế nội thất 1 dự án nhỏ nhưng Chirs ko tự tin làm.

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Chris theo em biết chỉ thiết kế cảnh quan và quy hoạch kiến trúc... bên em có tính giao thiết kế nội thất 1 dự án nhỏ nhưng Chirs ko tự tin làm.
Ui vậy em có gặp Bác chưa nhỉ? :3dcuoi: Làm tuốt luốt luôn bác!

Status
Không mở trả lời sau này.