Tập Lái
28/1/06
40
0
6
RE: Civic 2.0 mới lấy....

Trích đoạn: lmduc242

bác chạy dữ quá

Hôm nay em lên đoạn Mỹ Đình làm phát lên trên 100km/h xem cảm giác thế nào, nói chung là vẫn chưa hết chân ga vẫn có thể lên nhiều nữa nhưng do đường tối và có người đi bộ nên không dám thử. Chỉ thế thôi cảm giác cũng đã phê rồi, xe lướt đi trong gió êm ru. Em quên lúc đấy lại nghe nhạc trên xe nên chẳng nghe được tiếng máy nó rít thế nào, ai bảo tại nó êm quá :D

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: lovemonster

Trích đoạn: lmduc242

bác chạy dữ quá

Hôm nay em lên đoạn Mỹ Đình làm phát lên trên 100km/h xem cảm giác thế nào, nói chung là vẫn chưa hết chân ga vẫn có thể lên nhiều nữa nhưng do đường tối và có người đi bộ nên không dám thử. Chỉ thế thôi cảm giác cũng đã phê rồi, xe lướt đi trong gió êm ru. Em quên lúc đấy lại nghe nhạc trên xe nên chẳng nghe được tiếng máy nó rít thế nào, ai bảo tại nó êm quá :D
nghe nhạc mà bác lơ đi 1 tý là lên 100km/h ngay, còn êm hay ko thì em khẳng định luôn với bác là 2.0 đời 2007 rất êm so với 1.8, xe đời 2006 chưa đi em chưa biết, honda đã có một số cái tiến về cách âm rồi, lốp xe cũng khác rồi, nhiều bác cứ lấy 1.8 ra so em cũng thấy khó hiểu, cùng 1 hãng, cùng một form, cùng một cách làm thị trường, hãng đã định ra mức độ đắt rẻ khác nhau cho tường loại xe có phải là ko có căn cứ đâu.

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn

Trích đoạn: lovemonster

Trích đoạn: AltisVietnam

Hay quá, em cũng đang đợi nhận xe Civic. Thấy bác Monster so sánh cả với RX330 làm em sướng quá. Gớm, mấy lần được ngồi thử cái Lếch Xù đấy mà sao em thấy nó im phăng phắc lại còn có cảm giác hơi say xe mới ghê chứ.

RX330 cũng mềm mại lắm, lái thích lắm đấy.

Em đi Civic vợ em gần được 1 tuần rồi mà chưa phát hiện được thêm cái gì để chê em nó cả, chắc tại em cũng dễ tính.

À, nhớ rồi, có cái mép cửa màu đen dán bằng băng dính thật, ghét thế, không biết nó có bền không đây hay vài ngày nắng mưa mà bong ra thì ôi thiu cho Honda lắm, bác nào làm ở hãng trả lời giúp cái đê!!!
Em cũng có con 2.0, nói chung là vợ 2 chúng ta là ngon, nhưng con vợ 2 em nó bị một bên loa cánh lái để volum 15, bass 6 là nó cứ phè.phè.phè bực lắm, lại phải giảm volum về 3 mới Ok, em mới lấy nó đc 1 tháng, không biết hãng có bảo hành không?

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Maurinho : bác bỏ nghề HLV bóng đá rồi à ...nói bác đừng cười nhé, e đang đi Future Neo ...bí mật đấy, e chỉ nói cho bác thôi . Mọi người vẫn nghĩ là e có ...ô tô .

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

Trích đoạn: mienhinh

Maurinho : bác bỏ nghề HLV bóng đá rồi à ...nói bác đừng cười nhé, e đang đi Future Neo ...bí mật đấy, e chỉ nói cho bác thôi . Mọi người vẫn nghĩ là e có ...ô tô .
hehe, em là 1 fan của chelsea, cua tay vot roger fedeger, khâm phục abramovich nhưng cực kỳ ghét MU, Liverpool, thằng Nadal và đội tuyền VN.:D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

Bác mienbinh hơn e 2 cấp, e đi Future I, đời 2000, otô thì toàn ké:D

Hạng B2
11/10/07
369
0
16

MÌNH CŨNG ĐANG ĐI 2.0 2007 ,MÌNH THẤY CÁCH ÂM VẬY LÀ ỔN ĐỐI VỚI ĐƯỜNG Ở VN MÌNH ,TRÊN ĐƯỜNG LÁNG KHI ÉP GA CÓ TIẾNG MÁY HÚ ,TRÊN ĐƯỜNG XẤU CÓ TIẾNG GẦM CỦA VÕ XE ,CHO NÊN NẾU KHÔNG ÉP GA VÀ ĐI ĐƯỜNG LÁNG MỌI THỨ ĐỀU OK, CÒN 1.8 VÀ 2.0 KHÁC NHAU Ở ĐƯỜNG KÍNH VÀ ĐỘ DẦY CỦA VÕ NÊN CÁC BÁC CÓ CẢM NHẬN TIẾNG ỔN KHÁC NHAU TRÊN ĐƯỜNG.

Last edited by a moderator: