Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
RE: Civic 2.0 mới lấy....

Trích đoạn: Mourinho

em nghĩ ở VN anh em tụi mình con cháu Bác ai cũng như nhau thôi, nếu hên thì có xe xịn chạy, xui thì đi 2 bánh, ngay cả bản thân em cũng hên vào mấy cục đất ở Q2 thui. e nói vậy chứ ko có ý này ý nọ đâu. tiện thể đây em cũng góp ý kiến là nếu bác nào có kiều kiện thì nên làm vài cục đất ở Nhơn Trạch, đang hot đấy, đảm bảo vài năm sau là...bmw, mer...:D
Chắc tại bác giận anh chàng người Nga nên lỡ lời:D:D
Bác mới nghỉ hơn tháng mà đã có vài cục ở Nhơn trạch rồi à, hôm nào đi Nhơn trạch offline luôn nhỉ.

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: lovemonster
Bác nói hơi quá, chỗ em cũng đầy BIM với Mer, em lạ gì đâu nhưng em đang nói cái vợ em chỉ mất 38K mà được như thế là em thấy hoàn toàn happy rồi!

Bác mới tội nghiệp vì bác sẽ suốt ngày phải chạy theo cái "không bằng lòng" của mình, sống thế mệt mỏi lắm!
Bác ạ, cái chính làm bác happy vì e nó là của bác :D, đi xe không phải của mình thì Bim hay Mer nó cũng thấy ...thế nào ấy, còn xe của mình thì :trời, con Matiz của mình ngon thế, chạy 3 năm nay chẳng sửa chữa gì :D. Nhưng nói chung thì Civic 2.0 là ngon rồi, e thấy gia tốc không kém Cam 2.4 .
hehe bác nói hơi bóng gió rồi đấy, em mới đẩy con 2.4 đi rùi, em chuẩn bị rước em 750li( mới cóong nhé) về rùi, lúc đó bác nhớ ghé forum BMW nhé, àh mà cho em hỏi bác mienhinh đang di con gì thế nhểy, post lên cho ae xem với, đây là diendan chia sẽ kinh nghiệm mà...

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

Trích đoạn: tuonglahay

Trích đoạn: Mourinho

em nghĩ ở VN anh em tụi mình con cháu Bác ai cũng như nhau thôi, nếu hên thì có xe xịn chạy, xui thì đi 2 bánh, ngay cả bản thân em cũng hên vào mấy cục đất ở Q2 thui. e nói vậy chứ ko có ý này ý nọ đâu. tiện thể đây em cũng góp ý kiến là nếu bác nào có kiều kiện thì nên làm vài cục đất ở Nhơn Trạch, đang hot đấy, đảm bảo vài năm sau là...bmw, mer...:D
Chắc tại bác giận anh chàng người Nga nên lỡ lời:D:D
Bác mới nghỉ hơn tháng mà đã có vài cục ở Nhơn trạch rồi à, hôm nào đi Nhơn trạch offline luôn nhỉ.
hehe, em đã nói là em đùa mà, "đùa" và "lỡ" là # nhau hòan tòan đó bác, mà em công nhận là nội thất em civic đẹp thật, mặc dù cái đầu hơi...:D, em cũng mới làm 7 cục ở khu dự án Phước An-Long Thọ, Nhơn Trạch àh, giá hiện giờ còn rẻ, hồi em mua là 1,4tr/m2. giờ là 2-2,5tr/m2 rồi đó, tính ra là em hời được 1 em Mer c200 2008 rùi đấy
, bác cũng làm vài cục đi, mai mốt là thành hàng xóm của nhau rùi đấy
.

Hạng B2

Trích đoạn: thunder

Trích đoạn: caohwng

Tất cả về xe không có vấn đề gì, đều tốt. E chỉ nhắc nhở bác cái góc chữ A rất nguy hiểm nhé, trước e chạy Premacy rất nhiều lần người ngồi bên phụ phải hét lên vì có xe đang lao đến, bác đi qua ngã tư nên chú ý nhé, xe máy thường khuất vào góc chữ A, và khi xuất hiện là nó ở trước đầu xe mình rồi đấy

Cái góc chữ A này ở Innova cũng có, chạy riết thì cũng quen thôi. Ớn nhất là vào cua bên trái phải nghiêng đầu muốn sái cổ luôn.
Hehe, em cũng thé, mỗi làn wẹo trái là cứ nhổm tới nhổm lui, những từ từ cũng wen, với lại cái đầu xe em vẫn cảm thấy hơi khó canh, tại ko nhìn đuợc cái đầu, vẫn fải nhắm nhắm theo cảm tính thoai [&:]

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18

Bác cho em hỏi là Civic 2.0 có nỉ bọc phía trên của cốp khi mở ra không? xe em 1.8 AT không có

Tập Lái
28/1/06
40
0
6

Trích đoạn: SUV

Bác cho em hỏi là Civic 2.0 có nỉ bọc phía trên của cốp khi mở ra không? xe em 1.8 AT không có

Cả nắp ca bô trước và sau đều có bác ạ. Đấy là những khác biệt của 1.8 và 2.0.

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

cái này để làm gì nhỉ, cách âm hả các bác. e nghĩ ko phải...

Hạng B2
11/10/07
369
0
16

mình nghỉ vừa cách âm ,vừa cách nhiệt đó bác