Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Civic 2.0 (new) or 318 second?????

Trích đoạn: mildseven

Theo em thì cứ con mới mà chơi! Không có con gì ngon bằng con mới các bác nhể!
xe của em cũ nhưng em dám chắc là ngon hơn Civic mới đó bác !!!!!!:)

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Trích đoạn: cuongvitinh

Trích đoạn: mildseven

Theo em thì cứ con mới mà chơi! Không có con gì ngon bằng con mới các bác nhể!
xe của em cũ nhưng em dám chắc là ngon hơn Civic mới đó bác !!!!!!:)
Civic mới thì chưa ra, vậy con xe cũ của Bác là bất cứ con gì gì đi nữa thì hiện tại nó cũng hơn Civic giấy.

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

Trích đoạn: vivu

bác hỏi câu này khó quá?

Giống như cưới vợ: giữa chọn một em tương đối còn "tem" với một em hoa hậu học giỏi, đảm đang nhưng "tem" bị thằng nhanh tay bóc trước rồi bác chọn ai?

Em thì em chọn cô hoa hậu vài tháng...cho biết rồi sau đó bóc "tem" cô tương đối để bền lâu
. hè hè
em cũng có chút ý kiến be bé.

Cưới con vợ Hoa hậu thì ngon rồi, cưỡi lên nó thì sướng rồi nhưng mờ các bác tính chuyện cưới mà quên chuyện nuôi. Hix...:( son phấn chăm sóc cho cái sắc đẹp của nó tốn kém lắm, cứ vào xì pa của VMC là tính = chai lọ can thùng, quên cái xị xiếc đê. Còn nữa mình không nhiều tiền mới cưới con Hoa hậu se-còn-hen thằng chồng trước của nó chăm sóc nó tốt thì không nói, còn không đến lượt mình đi giải quyết hậu quả thì ...rõ khổ.

Còn cái em có cái tem nủng nẳng kia thì em ko dám lói, mất công các pác nghĩ xấu về em

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi ======>>>>>> chọn 318i,chọn đẳng cấp BMW : Beauty Mechanic Wonder

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

xin lỗi anh em mình mới biểt pót.
hoangmi

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

chào hdhungviet: mình cũng biết về ông luật sư tên Trí buôn xe đó,nhưng chủ yếu buôn xe có giá trị thấp thôi và 1 số xe lạ đời cũ,giá khỏang vài ngàn USD, ví dụ như: subaru,chevrolet,...khoảng 5 hay 6 k gì đó,rất hay đăng trên báo mua và bán.Đặc biệt ông này có sdt rất rất đẹp: 090xxxyyyy,trong đó 2 số x,y kết hợp dãy số rất đẹp,khi đọc dãy số lên nghe rất hoành tráng,không biêt ổng kiếm đâu ra hay quá. xin lổi anh em mình nói hơi bị lạc đề nhé,nhé nhưng vi thấy anh HungViet nói về người mình cũng biết nên cũng muốn trao đổi bàn luận chút ít. cảm ơn anh em .

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

Phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi ======>>>>>> chọn 318i,chọn đẳng cấp BMW : Beauty Mechanic Wonder
Bác ăn cắp câu nói của em ở bài này rồi....trả xiền đi can tội đạo câu nói....:D:D:D...cảm ơn bác Ruby bác nhiệt tình với anh em lắm.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: xdhungviet

sao mình dị ứng với cái câu phong độ nhất thời, đẳng cấp mãi mãi của mấy thằng bình luận viên bóng đá vtv thế không biết, có ông luật sư Trí buôn xe hơi cũ ở SG lại nói thế này: rồng thì đơn giản mãi mãi là rồng, rắn rết có gắn vẩy đầy mình cũng vẫn là rắn rết (nghe hơi ghê), còn về civic hay Bi thì nếu bạn chưa đi Bi thì đi B cho wai, còn đi rồi thì lâu lâu đổi xe model mới cũng thích chứ, tôi cũng đang muốn bán nè, Bi cuối năm bán se ri 3 mới rồi 64k. tôi ủng hộ một phiếu cho CIVIC
Ô!! thế là bác ghét em rồi đó....em có làm gì đâu mà bác ghét em nào....:(:(:(

Hạng C
16/2/06
777
2
18

theo em thì Civic đương nhiên là xướng hơn vì Bim khó nuôi lắm