hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
Hôm nay xem bác Lomo post hình và tính năng của Civic 2.0 ôi sao lòng rung động và xao xuyến quá
Đêm qua không ngủ được lại 1 cô gái xinh đẹp xuất hiện trong trái tim mình
Xét về option thì civic 2.0 quá đã , điều này làm em suy nghĩ lấy 1 chiếc civic mới tinh ( trinh nguyên) mà em còn có cha mẹ bảo đảm suot1 - 2 năm( bảo hành) giá cao lắm là 38K hay cuối 1 em nổi tiếng ( mất gin) M318 giá 38K ???
Các Bác cho em lời khuyên nhé

Hạng B2
24/3/06
198
5
0
TPHCM
RE: Civic 2.0 (new) or 318 second?????

Làm em CIVIC đi bác. Cảm giác "bóc tem" sướng lém:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác hỏi câu này khó quá?

Giống như cưới vợ: giữa chọn một em tương đối còn "tem" với một em hoa hậu học giỏi, đảm đang nhưng "tem" bị thằng nhanh tay bóc trước rồi bác chọn ai?

Em thì em chọn cô hoa hậu vài tháng...cho biết rồi sau đó bóc "tem" cô tương đối để bền lâu
. hè hè

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Ai vén ra để biết em nó còn tem hay không bác . Chuyện này chỉ có mình bác biết .
Theo em nếu Civic 38k thì quên đi . Làm em bmw giếng làng ( mất trinh ) cũng khóai chán .
Còn giá civic 33k thì lại là chuyện khác .

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bóc tem thì bác có cảm giác sướng một lần (cảm giác thôi nhé :D), còn sướng dài lâu mới là điều suy nghĩ vì ngày nào bác cũng ôm em nó mà. Em thì ôm Bê Em Vê nếu ngang với Civic. Đẳng cấp mới là mãi mãi (em không có ý chê civic đâu nghen):D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Đúng đó phong độ là tức thời biết đâu cô nàng Cì Vịc đỏng đảnh đẹp về hình thức và nội dung đấy(máy 2.0 khỏe phết đấy),nhưng khi lâm trận thì mới có thể bít được ai hơn ai, còn em Bê-em-vê thì đã được các bậc anh tài hết lòng ca ngợi vừa dai vừa dài vừa khỏe...em bỏ 1 phiếu cho em Bê-em-vê...But cũng không ghét em Cì Vịc....:D:D:D...có cưỡi cũng sướngd\

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nói chung trên đời này, ít ai dám so đo bi em và hon đa lắm .. vì đương nhiên, bi em vẫn là hơn vài bậc ... [&:]:([:'(]

chúc bác như ý (chơi hàng gin hay ... tùy) :D;):)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

BMW nhập thì còn nói chuyện được, chứ BMW của VMC thì.... em không nói nữa...
Nếu giữa BMW của VMC cũ (Vd đời 2003) và Civic 2.0 mới thì em vẫn khuyên bác chọn Civic...

bác hau đã có ý vào đây để hỏi nên chọn civic hay bmw thì có nghĩa bác đã nghiêng về BMW, vì nếu hỏi ở đây thì đa số sẽ khuyên bác chọn BMW thôi. Riêng em khuyên bác dành thêm tiền làm hẳn con BMW mới bác ạ. chịu khó đi xem ôm một thời gian. Civic được đánh giá là xe đáng tin cậy nhất (xét về tỉ sổ hỏng hóc) và xe thân thiện môi trường, còn BMW được bình chọn là xe của năm. Xe nào cũng tốt nhưng xét về đẳng cấp thì BMW hơn hẳn rồi.