Hạng B2
31/10/05
164
7
18
Các bác nào chạy Civic lâu cho em hỏi khi chuyển số từ P sang D hay sang R hay N có nghe tiếng kêu cục cục không ạ. Em mới chạy nên cũng ko biết như vậy có bình thường ko.

Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42
RE: Civic AT hộp số kêu khi chuyển số

Có chứ bác, không kêu có nghĩa là nó bị rơ như vậy còn nguy hiểm hơn nữa... Nhờ các bác tư vấn e muốn mua mấy miếng vải da báo da cọp giả phủ lên taplo cho đẹp + đỡ bị nắng thì mua ở đâu ??? Xin cám ơn

Hạng B2
31/10/05
164
7
18

Thanks bác. chúc bác năm mới vui vẻ

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

Trích đoạn: hippicuong

Có chứ bác, không kêu có nghĩa là nó bị rơ như vậy còn nguy hiểm hơn nữa... Nhờ các bác tư vấn e muốn mua mấy miếng vải da báo da cọp giả phủ lên taplo cho đẹp + đỡ bị nắng thì mua ở đâu ??? Xin cám ơn

Nếu bác đi civic 2.0 thì em nghĩ không nên thay vì màu nội thất của civic 2.0 thì rất là sport

Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42

Xe em 1.8AT, tại hôm nọ thấy có chiếc phủ 1 lớp da cọp rất cool nên em cũng muốn tìm 1 bộ...

Trích đoạn: lmduc242

Nếu bác đi civic 2.0 thì em nghĩ không nên thay vì màu nội thất của civic 2.0 thì rất là sport

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Bác mà phủ da cọp nó phản chiếu lên kính lái là phiền hơn đấy

Hạng B2
9/1/08
224
0
16
33
Giang Hồ Đất Cảng^.^

Xe em 1.8AT, tại hôm nọ thấy có chiếc phủ 1 lớp da cọp rất cool nên em cũng muốn tìm 1 bộ...

Trích đoạn: lmduc242

kiếm da con khác đi bác ^^

Hạng B2
31/10/05
164
7
18

da người đi bác hehe em dọt........

Tập Lái
10/2/08
46
0
0

Nếu Bác cho đang xe chạy điều này rất nguy hiểm cho cái hộp số tự động của bác

Vì khuyến cáo của hộp AT là phải dừng xe hẳn Mới được chuyển về R hay P . Còn N mà kêu thì là bình thường .