Hạng B2
13/10/14
120
25
28
31
Đợi mãi thì Honda đã công bố thời gian ra mắt Civic mới, rất tiếc năm nay Motor Show lại chuyển ra cho các Bác ở Hà Nội, em có hỏi bên Honda Phước Thành, dự kiến tháng 11 Đại lý Honda sẽ ra mắt để khách hàng có thể xem tận mắt. Lên google và youtube tìm hiểu qua thông tin về em nó, xin chia sẻ lại cho các Bác đam mê.

Nghiền cái chất của Civic từ lâu, em chạy Em chạy Civic 2006 nhưng đến giờ mới tính đổi xe, nghiên cứu qua đang tính gắn bó tiếp với dòng này.

Công nhận là bản mới này thiết kế quá đẹp, nhìn ngang xe nhìn trường xe, khỏe và rất thể thao. Lần này mấy bác Honda mang về bản 1.5 VTEC TURBO (theo thông tin từ mấy bác thì động cơ tăng áp này mạnh tương đương 2.4 mà ăn xăng chỉ ngang xe 1.5 thường) => Quá dữ

Nghe mấy bác bên PAUTAN review Civic mới cảm giác lái khác hẳn đầm chắc gần được như Accord, xem cực êm.

Nội thất thiết kế lại đặt chuẩn từ Audi A3 từ chất liệu, không gian đến thiết kế, tính năng trang bị em kết nhất làm màn hình có kết nối Carplay (nhiều chức năng, gia lệnh giọng nói, tính năng này thường chỉ có trên mấy dòng xe sang)

Nhiều trang bị an toàn, nổi bật có vụ Giữ phanh tự động (Brake Hold) - bạn Sale bên Phước Thành xác nhận có tính năng này tại Việt Nam, rất đáng chú ý.

Dáng dành dụm tiền đợi sang năm quất em nói thôi, yêu quá.

Civic mới ngon quá - tính đổi xe

Hạng B2
10/10/14
143
28
28
39
Thích thì nhích thôi bác ạ. Chờ cái giá chính thức từ honda xem, còn em chỉ nhìn em nó mà mơ thôi.
Nói gì nói con này quá chuẩn

Hạng B1
11/9/06
86
2
8
Tháng 7 vừa rồi qua Austin (TX) thấy đề giá khoảng 19,000 USD ,không biết về VN là bao nhiêu ?