Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Khi vận hành xe trong mưa, tầm nhìn của bác sẽ bị giới hạn hoặc không nhìn rõ mặc dù hệ thống gạt nước hoạt động ở chế chế độ liên tục. Nước rửa kính lái Clear View sẽ làm cho nước mưa hạn chế đọng trên kính lái và giúp cho người lái quan sát rõ hơn bất kể trời mưa lớn. Sự khác biệt rõ rệt sau khi thử nghiệm trên xe của em cùng với BS.

Các bác chú ý phần bên lái đã được xử lý Clear View còn phần bên phải chưa được xử lý.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Clear View quan sát rõ hơn khi trời mưa

Sản phẩm trên được bán ở khu Dân Sinh với giá khoảng 35.000/chai và sử dụng đủ cho 1 xe trong 1 mùa mưa. Các bác lưu ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Em phết cái nầy lên cả kính lái và 2 kính chiếu hậu luôn, công dụng rất rõ.
Hôm em đi rửa xe cậu nhỏ rửa xe hỏi dò rằng xe bác mới thay kính mới à vì khi lau vải khô lên nó cứ trơn như mỡ đấy.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Cám Ơn Bác OS đây chính là cái E cần ,chắc rãnh chạy ra chiến ngay quá:D:D:D

Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn

Các bác cho cái hình chai ntn được không? (sợ nhầm đồ nhái)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

em góp ý: bác Hải nên mua SỈ và đem về OS cà giới thiệu và AE mua với giá LẺ thì tuyệt hơn, vừa được thực tế và cũng không sợ bị hàng nhái nữa:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Được đóa ! Chẹp chẹp...để mần cái request gửi sếp mí được :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Có 1 cái nhược điểm của cái này là nếu trời mưa vừa vừa gạt nước sẽ bị rít. Khi sử dụng các bác phải nhớ làm đúng theo hướng dẫn sử dụng bằng tiếng.....Anh, vì hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Việt được dịch ra chưa chính xác. Ra khu Dân Sinh vào mấy tiệm bán đồ xe ô tô hỏi clear view, hộp nhỏ (do hơn bao thuốc lá) màu vàng là đúng nó

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Tại sao zậy bác 4banh? E thấy hay hay tính mua xài thử, nghe bác nói với bác Đú như vậy là có vấn đề gì à? Cho bọn em biết zới.