Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site
RE: click W full option (???)

Chị em mua con này, có phanh ABS, giá 24.200 cách đây 1 tháng. Còn không phanh ABS giảm 500. Lấy xe ở bãi xe ngay khu Trung Hòa Nhân Chính. Em chạy thấy cũng ổn, options ngon phết, máy khá bốc, ghế trước sưởi điện, cửa sổ trời, gương gập điện. Nói chung là thấy ok.

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Chúc mừng bác kanz_min
Trong vòng1tuần mà bác cưới nàng Vera và em Click luộn
bác là nhất rồi nhen... nhìn em click cũng đẹp phết

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: thanhpx

Em search trên Google ra rồi Đây phải không Bác Kanz?

dạ, bác cứ ra đường Phạm Hùng nhé, salon nằm bên tay phải, ngay dưới chân cầu vượt(hướng từ Thăng Long về Trung tâm hội nghị quốc gia)-bác đừng lên cầu mà đi đường dưới sẽ thấy ngay :)

Trích đoạn: vsiu

Chúc mừng bác kanz_min
Trong vòng1tuần mà bác cưới nàng Vera và em Click luộn
bác là nhất rồi nhen... nhìn em click cũng đẹp phết

dạ có gì đâu bác, mẹ em cũng s/d nữa mà, còn em chi lái em này khi đi chỗ nào hẹp hẹp thôi chứ ngồi Vera vẫn sướng hơn ^^

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Trích đoạn: axela

Chị em mua con này, có phanh ABS, giá 24.200 cách đây 1 tháng. Còn không phanh ABS giảm 500. Lấy xe ở bãi xe ngay khu Trung Hòa Nhân Chính. Em chạy thấy cũng ổn, options ngon phết, máy khá bốc, ghế trước sưởi điện, cửa sổ trời, gương gập điện. Nói chung là thấy ok.
Sao em hỏi ở 1 gara bên Gia Lâm họ bảo là dòng 1.4 này không có ABS, chỉ có 1.6 mới có.

@kanz_min: Xe bác có ABS không?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: javcafe

Trích đoạn: axela

Sao em hỏi ở 1 gara bên Gia Lâm họ bảo là dòng 1.4 này không có ABS, chỉ có 1.6 mới có.

@kanz_min: Xe bác có ABS không?

hình như ko thì phải(T__T thấy lúc thử xe mẹ em đạp nhầm phanh(tưởng côn) xe chúi chụi... nhừng bù lại có Airbag bác ạ, 1.6 có ABS nhưng ko có Airbag ^^

Tập Lái
1/6/07
41
0
0

Sân nhà bác này ko biết chứa được bao nhiêu em nhỉ? ;)

Tập Lái
19/10/07
20
0
0

Con này chỗ em bán 23.500 USD,hiện đang còn 4 con ,2 màu bac,2 màu xanh,bác nào có nhu cầu thi aloo cho em nhé.em ở HN.

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

Trích đoạn: duy1102

Con này chỗ em bán 23.500 USD,hiện đang còn 4 con ,2 màu bac,2 màu xanh,bác nào có nhu cầu thi aloo cho em nhé.em ở HN.
option gồm những gì vậy bác, post lên đi để ae so sánh, showroom giờ nhiều, sao mà đi vòng vòng hết đc, các bác phải chịu khó thúc đẩy công tác quảng cáo lên chút chứ. em hết thời sắp phải đổi xuống Getz hoặc Click đây-vẫn hơn Morning,Matiz chán

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: phamanhtuan.bsp

@kanz_min,bác cho em xin địa chỉ và số Tel của cửa hàng này được không ạ?Cảm ơn bác trước.Nếu không tiện bác có thể mail cho em.

salon ô tô Thành Công trên đường Phạm Hùng-Hà Nội ^__^
nếu đến mua nói là do Minh con cô Thủy luật sư giới thiệu xem có đc giảm đồng nào ko hì hì ^__^
Hix, gọi điện cho bác Sơn, cũng bảo là Minh con cô Thủy giới thiệu, bác í cho giá còn cao hơn cả sales của bác i'
. Con full options có cửa nóc là 23.5K:mad:.

Anyway, cảm ơn bác Minh đã nhiệt tình.

Last edited by a moderator: