Hạng B2
17/11/14
161
94
28
40
GM chờ bác giới thiệu cho nhiều người biết về Orlando mà chắc bác ít giới thiệu hay sao đó, làm bây giờ họ cho ngừng bán con này ở VN luôn rồi, chắc sắp tới có Rondo nữa đó. Bác ráng sài kĩ mai mốt có khi nó sẽ là hàng hiếm đấy.
Cái này là tui nói thiệt, tui chạy qua 4 đời xe rồi ( Zace , carens , innova , grandis ) xe sang thì chưa có khả năng mua nhưng cùng phân khúc orlando thì cảm nhận không con nào bằng. Orlando là chiếc thứ 2 của Chevrolet mà tui đã mua , Bác nhìn ID của tui là đủ biết chiếc đầu của chevrolet của tui là gì.

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng C
21/9/14
620
8.366
93
55
Cái này là tui nói thiệt, tui chạy qua 4 đời xe rồi ( Zace , carens , innova , grandis ) xe sang thì chưa có khả năng mua nhưng cùng phân khúc orlando thì cảm nhận không con nào bằng. Orlando là chiếc thứ 2 của Chevrolet mà tui đã mua , Bác nhìn ID của tui là đủ biết chiếc đầu của chevrolet của tui là gì.
Orlando chạy ngon hơn Grandis hả bác? Tôi tính lên đời mà chưa biết chọn con nào trong số Sedona, Outlander. Nếu quả thực như vậy thì phải đưa thêm em này vào danh sách ngâm cứu!

• Like
Reactions: Sparl LTZ2014
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Em nhìn cái ID của bác mà không biết bác chạy xe gi??? Chevrolet SPARL LTZ??? bác khai sáng giúp em rồi mình nói tiếp giữa Grandis và Orlando nhé

Hạng B2
17/11/14
161
94
28
40
Em nhìn cái ID của bác mà không biết bác chạy xe gi??? Chevrolet SPARL LTZ??? bác khai sáng giúp em rồi mình nói tiếp giữa Grandis và Orlando nhé
Chử của Giáo Sư Bùi Hien đó nên bác không biết là đúng, nếu viết theo chử thông thường là Spark LTZ. hehe

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chử của Giáo Sư Bùi Hien đó nên bác không biết là đúng, nếu viết theo chử thông thường là Spark LTZ. hehe
Em nghĩ bác viết sai chính tả vì Spark là tiếng Anh nên chả liên quan gì đến GS Bùi Hiền, nói vậy kì lắm.

• Like
Reactions: Tony_Do1977
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Yes bác,dù sao cũng chúc mừng bác hài lòng với em Orlando hiện tại nhé bác. Orlando thế hệ mới rất là đẹp, bác đã chuẩn bị để lên đời em nó chưa?

• Like
Reactions: Sparl LTZ2014
Hạng B2
17/11/14
161
94
28
40
Em nghĩ bác viết sai chính tả vì Spark là tiếng Anh nên chả liên quan gì đến GS Bùi Hiền, nói vậy kì lắm.
Bác nhìn xuống bàn phím thấy chữ K và l nằm cạnh nhau ko. Cái này là nhầm, mà OS ko cho sửa nên để luôn thôi .

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Các bác nào muốn đổi qua em này thì đặt xe sớm đi nhé. Em mới hỏi MIT Bình Tân. Họ nói bây giờ mà đặt thì tháng 1 năm 2019 mới có. Chắc đến Tết này tha hồ thấy em nó chạy đầy trên cao tốc!

Chả biết người ta chê nhiều sao mà lại đắt hàng thế kia chứ? Em bảo đảm bác nào chê nhiều thì đã đặt hàng rồi vì sợ bị mất suất mua sớm. Kha kha.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Cái thắng tay thể hiện sự manly, nam tính. Xe hầm hố, cơ bắp đường gân, phanh tay dài to, nhỏng lên cao.
Manly như vậy thì em gái ngồi kế bên mới rung động. Chỉ sợ em nó nhìn cái thắng tay xong rồi sẽ thấy thất vọng với hàng thiệt của bác tài xế. Ha ha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: fiatbinhchanh
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Mới xem clip Xpander leo lên và xuống dốc 45 độ dựng cả tóc gáy, không ngờ nhỏ mà có võ dữ vậy:
https://youtu.be/Ylh_oUwRbRk
Lên dốc cao như vậy mà còn leo được thì đường đèo Đà Lạt các bác lái vô tư đi nhé. Em chắc chắn là khi các bác có xe thì đi Đà Lạt tối đa 4 lần trong 1 năm là nhiều rồi (mấy dịp hè và lễ tết).