Hạng C
16/2/16
613
776
93
Manly như vậy thì em gái ngồi kế bên mới rung động. Chỉ sợ em nó nhìn cái số tay xong rồi mất hứng với hàng thiệt của bác tài xế. Ha ha.
Mit làm e này mấy ae đi thấy ngại vì chênh lệch quá haha.

Tập Lái
23/5/18
6
2
3
30
TP HCM
xexpander.com
Mà hiện tại con này muốn lấy e là phải chờ lâu đó !!! Giá mềm mà chất lượng ổn thường xe sẽ khan không biết giá có thể giảm không nữa ?

Tập Lái
23/5/18
6
2
3
30
TP HCM
xexpander.com
Em thì nghĩ con Toyota Rush nó không giảm đâu bác ạ !! Nếu nó giảm thì dòng VIOS với Inova nó tính sao, Mitsubishi đi bài này khó nó mà cũng khó người ta !! Mà hiện Xpander lại đang cháy lớn về số lượng về không cần bằng với số lượng đặt, thiết nghĩ con này chắc là cú hit của Mitsubishi đó giờ :D

Hạng C
22/12/12
575
5.911
93
Khoản này chắc thua xa Rush.
Lên dốc cao như vậy mà còn leo được thì đường đèo Đà Lạt các bác lái vô tư đi nhé. Em chắc chắn là khi các bác có xe thì đi Đà Lạt tối đa 4 lần trong 1 năm là nhiều rồi (mấy dịp hè và lễ tết).

Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Mới xem clip Xpander leo lên và xuống dốc 45 độ dựng cả tóc gáy, không ngờ nhỏ mà có võ dữ vậy:
https://youtu.be/Ylh_oUwRbRk
Sao con trắng lên đc mà con đỏ bị tụt vậy các cụ mợ ? Tụt nguy hiểm quá, trúng đầu xe sang phía sau thì bán xe mà đền :( . Với ko biết họ chất đủ 7 người lớn ko nhỉ ?

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Sao con trắng lên đc mà con đỏ bị tụt vậy các cụ mợ ? Tụt nguy hiểm quá, trúng đầu xe sang phía sau thì bán xe mà đền :( . Với ko biết họ chất đủ 7 người lớn ko nhỉ ?
Em thấy con đỏ lúc đầu nó bị thiếu cái lấy đà. Em nghĩ trên xe có 1 mình tài xế thôi. Trên thực tế bên ngoài mà em thấy cái dốc này thì em sẽ "bái dốc" chứ ngu gì leo lên, cho dù là đi xe gì đi nữa.

Hạng C
22/12/12
575
5.911
93
Rush cầu sau nhé!
Mình đang rất phân vân giưa 2 em này chỉ vì:
1- Rush cầu sau
2- Bộ đèn pha chiếu sáng X thua kém R: thấp quá. Pha cốt chung
Bác xem chi tiết em Rush đi bác. Động cơ em Rush cũng chỉ có 1.5l và công suất còn hơi yếu hơn em này.

Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Buồn cười là tất cả các clip review Rush trong và ngoài nước, kể cả ghi là "detailed interior", khi đến hàng ghế 3 chỉ dám qua loa, ko dám cho người vào ngồi hẳn như kiểu Hùng Lâm review Xpander :)

• Like
Reactions: nghia306