Hạng B2
16/7/17
163
52
28
TPHCM
brodetailing.vn
Hôm vừa rồi được làm chiếc Q5 đời cũ, ngoại thất nhìn đẹp nhưng nội thất thì em cảm thấy khá thất vọng vì khá đơn giản và nhìn ko sang. Em là fan của Audi nhưng cũng ko thể có chút cảm tình nào. Đến khi thấy được Q5 đời mới, điều em quan tâm đầu tiên đó là nội thất. Cuối cùng thì e cũng ko phải thất vọng, quá hài lòng về thiết kế mới. Ngoại thất thì em chả bao giờ bị Audi làm cho thất vọng cả. Bây giờ lại có động lực để cày cuốc rồi các bác ạ. hihi

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
2ti thì glc sao chơi ddc , 2t450 , so với đời trc thì bị cắt cruise control , còn lại đèn đuốt thì đẹp , nội thất trẻ , cá nhân đánh giá nội thất nhìn hợp nhãn hơn glc , có cần số , nhưng option về nhiều thứ thì ko có gì để so.
Ko biết bác đùa hay thật, cắt cruise control mà với tình hình cao tốc vn dày đặc thì coi như khỏi bán.

Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
Ko biết bác đùa hay thật, cắt cruise control mà với tình hình cao tốc vn dày đặc thì coi như khỏi bán.
Mình là 1 trong những khách mua đầu tiên bạn à , hợp đồng ký rồi , tới khi xem xe ở vũng tàu thì phát hiện trên xe không có cruise control , anh em trong đoàn có hỏi thì đc câu trả lời là lỗi đặt hàng gì đó nên không có , nhưng giờ vẫn chưa biết đc , riêng bản sport design đã đc đi thử thì không có.

• Like
Reactions: rongconvn89