Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Xe gì mình chê chứ K3 mình ủng hộ. Vì cái dvd tàu zin theo xe cũng như ccc nên đổi qua android dvd này ko sợ bèo nhèo hơn

Hạng B2
26/2/05
473
125
43
Camry 2.0 có lắp được ko bác?Loại android xịn thì của hãng nào?

Tập Lái
22/9/17
12
9
3
39
Loại này chính hãng Khựa không có thương hiệu luôn. Chip, Ram năm cha ba mẹ. Ở HN chả ai dùng. Ngoài ra âm thanh còn ý ẹ không ngửi được. Thua xa mấy con đầu theo các xe cỏ như City, Vios các thứ nhé,

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Đúng 10 chẹo bảo hành 2 năm, bao các a chê! Ngon lấy Pi 8850 ra so âm thanh chơi, đc thì e lấy Pi về, thua e trả $ đầu Pi lẫn chầu nhạo đc hơm các a!? Tự e trồng cũng tới 10 chẹo là đẹp

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Đúng 10 chẹo bảo hành 2 năm, bao các a chê! Ngon lấy Pi 8850 ra so âm thanh chơi, đc thì e lấy Pi về, thua e trả $ đầu Pi lẫn chầu nhạo đc hơm các a!? Tự e trồng cũng tới 10 chẹo là đẹp
Phải dùng trọng tài chuyên nghiệp nha ấy. Oánh với dàn loa xịn gắn thêm với amplifier sẽ dễ phân biệt hơn.

Tập Lái
22/9/17
12
9
3
39
Thế cụ tự tin thế cụ cho ít thông tin sau để anh em tham khảo nhé. Vì cơ bản con đầu Android thì nó giống như con điện thoại thôi, quan trọng nhất là chip, ram, chip âm thanh, DAC, Độ phân giải màn hình, màn hình vì cơ bản bọn đầu này dùng cho môi trường trong xe vứt ngoài trời hâm người con chết nên chất lượng linh kiện còn phải chuẩn nữa ko là nó tèo sớm. Thông tin cơ bản em gạch ra đây để cụ điền vào nhé:

1. Chip CPU hãng nào? Mã? Để anh em có thể tra cứu chất lượng xử lý của nó.

2. Ram hãng nào, xung nhịp?

3. Màn hình thằng nào sane xuất? LG? Sam? JDI? Độ phân giải, độ sáng để cam lùi trời nắng còn nhìn thấy ko như con đầu của con City 2017 lúc lùi trời nắng là anh em phải lấy bìa ra che mới nhìn thấy nhé l.

4. Chip âm thanh là chip gì mà hơn Pi 8850. Có DAC riêng chăng? Nếu có DAC mã gì.

5. Hệ điều hành gì? Android mấy? Được hỗ trợ đến bao giờ? Hay mai hãng đóng cửa mà web để biết nó là gì cũng ko biết. Nhỡ tạch phần mềm còn biết mà sửa.

Hehe, tạm vậy thôi nhé. Hết lại có câu hỏi khác.

Dạ có bác, cái ngoài cùng bên trái ah. Rãnh mời bác ghé em tham khảo ah
View attachment 1517162

Cảm ơn anh @ThinhLe đã có bài viết chi tiết cho bác nào có nhu cầu tham khảo ;)

Có gắn được cho Toy Sienna 2011 không bác ơi, em định gắn thêm 2 màn hình gối đầu phía sau, ko biết có kết nối được không bác?