Hạng B2
21/10/14
159
225
43
33
Cũng không hẳn là đánh đổi nhiều thứ. Em nghĩ bác ấy cũng có tính toán hết với lại tin tưởng độ an toàn của chiếc City mình đang chạy nên mới dám thử như vậy. Vả lại, nhiều khi cái đam mê tốc độ đã ăn vào máu rồi nên cũng khó mà nói chuyện đánh đổi ở đây.

Em vote cho anh 100 vote nhé <3
Anh nói đúng đấy, em cũng tính toán kĩ và nhắm được mới chơi, chứ ko hẳn là liều đại rồi tới đâu thì tới, vậy thì khác nào tự sát anh à.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
21/10/14
159
225
43
33
Em thấy xe tải, xe khách dừng đổ bên vệ đường rất nguy hiểm và đã gây ra liên tục không biết bao tai nạn rất thương tâm, thậm chí cao tốc mà họ cũng dừng đổ hoặc chạy tà tà lane ngoài cùng đc.
Em sợ nhất là mấy bác tưới cây trên cao tốc với tốc độ 5 km/h...
Nhìn từ xa thì có vẻ đang chạy, lại gần mới biết khác nào đứng yên.

Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
Dạ xe zin nguyên con đâu có bô gì bác :D
Tại cách âm kém nên vậy đó haha.
à há, hóa ra cái clip này là của chú hả. kể ra 2 đứa mìh có duyên mà ko có phận hén mợi,yêu nhau qua bàn phím thôi
ái chà chà! chịu chơi quá nghen! :D
kaka bác chủ cái cờ líp này là người đưa e tới với city đóa a, chơi chung moto với nhau giờ chung chiếc city nà

Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
Ngọt zử zậy trời, mà bác test tốc độ ở C tốc nào thế nhở. rồi có bị gửi giấy ngội không..???

Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
bắt đầu dậm Ga tách tách tách là tiếng gì ấy bác chủ xem lại gần 1 chục lần chưa đoán ra, hay là ly caffe của bác từ trên khay chuyển xuống dưới sàn.:(