AL5 confirmed
Hạng B2
12/7/11
162
132
43
Vin làm kinh thật, PR mọi nơi, mọi ngóc ngách. Đến như otosaigon cũng trở thành “Dư luận viên” rất tích cực, các post đều lên trang nhất.
em thấy bình thường mà bác, 1 mẫu xe mới tinh từ 1 hãng xe mới tinh thì nên càng review cho thêm thông tin để dân đen như em có thể tham khảo, em mà là admin em cũng review ào ào đủ thứ :D

Hạng B1
9/6/14
79
95
18
47
em thấy bình thường mà bác, 1 mẫu xe mới tinh từ 1 hãng xe mới tinh thì nên càng review cho thêm thông tin để dân đen như em có thể tham khảo, em mà là admin em cũng review ào ào đủ thứ :D

Vấn đề chúng ta đang võ đoán, cái xe tiền tỷ mà ko có bất kỳ trải nghiệm thực tế, thậm chí bị cấm sờ mó luôn. Bà con đứng ngó y như ngó sa bàn bố cục các dự án BĐS. Nếu vậy bác lấy gì để mà review?

• Like
Reactions: AL5
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
anh ei, người ta quy hoạch đâu ra đó, đường xá rộng rãi, vỉa hè đầy đủ không gian & chức năng.
lộ trình nào thì cũng buộc phải đồng bộ hết tất cả các mặt này, thì mới mong bus và cấm xe máy.
Giờ cứ cho xây, ở nhồi nhét, vô tội vạ về mật độ + lấn chiếm, cấp phép tràn lan, có luật có quy định cho lắm rồi đập tiền ok hết... thì botay.cs nha.
Ông lớn nhật là hãng honda, suzuki, yamaha,.
Ôn pháp là vespa, vvv.
Chứ không phải ông = nước.
Bên thái và indo gần ta, phát triển hơn ta, xe tay ga hiện thịnh hành nhất ở ta là xe nhập thái ( click, vario, vv. ) vẫn dùng động co xăng.
Họ đã đầu tư và kinh doanh xe điện ở TQ khá rồi nhiều đó bác. Do họ quyết liệt bỏ xe máy

Hạng C
5/1/07
972
386
63
53
Vấn đề chúng ta đang võ đoán, cái xe tiền tỷ mà ko có bất kỳ trải nghiệm thực tế, thậm chí bị cấm sờ mó luôn. Bà con đứng ngó y như ngó sa bàn bố cục các dự án BĐS. Nếu vậy bác lấy gì để mà review?
Bác nói đi đâu vậy? người ta đang review xe điện 35tr mà tỷ đâu ra. Mấy con 4 bánh trưng bày là bản concept mà đâu phải bản thương mại đâu. Khi nào 4 bánh của Vin mà đầy ra như Klara bây giờ mới tính bác ơi!

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Lấy Pin điện thoại ra so là chuẩn.. Em là xài và sạc điện thoại bất chấp... tuổi thọ nó 3 năm là Tèo hoặc Tụt rất nhanh. Cơ bản là nó phục vụ mình!
Bình khô Ô tô cũng vậy, 2 năm là Tèo, em mới thay!
Do vậy, em nghĩ bài toán 2 năm thay Pin là hợp lý!
Có giá Pin chia cho 24 tháng là ra ngay bài toán so sánh chi phí. Tuy nhiên, chi phí bảo dưỡng dầu nhớt cũng thêm vào khi dùng Xăng nữa!

• Like
Reactions: tin_truc22
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Tình hình có khá nhiều bác post được vài chục mà vào chém ghê quá. Các bác làm em nghi ngờ là member vào chê có khi toàn là người Vinfast. Vì member có trình độ chẳng ai đi chê xe Klara cả. Tầm giá hiện nay mà chạy được thế, tính năng thế là xứng đáng lắm rồi các bác ạ. Sài chai pin thì lúc đó giá pin cũng sẽ rẻ hơn bây giờ rồi. Mà Vinfast dám bán pin đắt hơn 11tr thì có ngay một đội ngũ pin trung quốc nhảy vào ngay.

Hạng D
1/7/10
1.983
1.194
133
giaotoviet.com
Xe dành cho nữ mà toàn mấy bác nam test không nhỉ.
Phải để các chị Ninja kéo ga này kia, chắc chạy được max 50km, hehe

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
người sử dụng nên mua thêm 1 cục pin dự phòng cột phía sau, khi cần thiết cắm sạc để đi xa cho an toàn , giống cục pin dự phòng điện thoại đó. Xe đừng đậu ngoài trới nắng coi chừng nổ pin, đừng đi đường ngập nước mát điện giật chết người .

Chỉnh sửa cuối: