Tập Lái
9/5/16
1
1
1
39
Hi các bác
Nhân đây các bác cho em hỏi. E tính mua lại 1 chiếc Kia moning cũ như sau, các bác tư vấn xem có oki ko.
- kia morning nhập khẩu nguyên chiếc, đời đầu 2012, đi được khoảng 40.000 km, xe của ông anh nên biết là xe giữ kỹ. Giá 220 triệu.
Các bác thấy giá vậy được ko?
Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Đó giờ em chỉ biết vô lăng nặng hay nhẹ chứ lỏng lẻo thì giờ mới biết :D

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Hùng Lâm khách quan hơn nhiều và có cảm giác là độ am hiểu cũng cao hơn.

Có một kênh review xe rất trung thực và cực chất là kênh "xế cưng" mà bạn có thể tham khảo, nhưng tiếc là vì họ chân thật nên chỉ được người dùng cho mượn xe để review chứ các hãng xe đều e ngại. Hiện mới chỉ có 1-2 xe là đến từ hãng cho mượn. Hôm qua xế cưng có review accent mới, bác có thể ghé youtube xem. Một đẳng cấp review xe tại Việt Nam đấy.

Hạng B2
14/3/16
312
158
58
Có một kênh review xe rất trung thực và cực chất là kênh "xế cưng" mà bạn có thể tham khảo, nhưng tiếc là vì họ chân thật nên chỉ được người dùng cho mượn xe để review chứ các hãng xe đều e ngại. Hiện mới chỉ có 1-2 xe là đến từ hãng cho mượn. Hôm qua xế cưng có review accent mới, bác có thể ghé youtube xem. Một đẳng cấp review xe tại Việt Nam đấy.
Vâng e cảm ơn bác.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Hi các bác
Nhân đây các bác cho em hỏi. E tính mua lại 1 chiếc Kia moning cũ như sau, các bác tư vấn xem có oki ko.
- kia morning nhập khẩu nguyên chiếc, đời đầu 2012, đi được khoảng 40.000 km, xe của ông anh nên biết là xe giữ kỹ. Giá 220 triệu.
Các bác thấy giá vậy được ko?
Cảm ơn các bác.
xe nhập nên mua bác còn ráp thì suy nghĩ lại, hyundai i10 theo em vẫn ok cho tới giờ ......sẽ chia