Thảo Luật Chung Close

Status
Không mở trả lời sau này.
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn
Re: HAGL Riverview giá này mút được không?

bdshooanghieu nói:
căn hộ này lúc trước bên mình bán chỉ  có 18 triệu/m2 bán đồng gía các tầng như nhau hết , bác xem lại thế nào nhé
Hic, giờ làm gì có ai bán gia 18 trừ tầng thương mại hả bác

bdshooanghieu nói:
căn hộ này lúc trước bên mình bán chỉ  có 18 triệu/m2 bán đồng gía các tầng như nhau hết , bác xem lại thế nào nhé
Chuc mung !
16tr5/m2 + VAT + 300tr noi that lam toi noc, cho thue het duoc la hop ly cay bai. Nam 2012, cuoi nam, em co mua duoc vai can gia nay tu CDT thu cap do no om vo gia cao 24tr/m2 SL 100 can ban hoai khong ra nen phai ban re thu hoi Von. Luc do gia dau xe hoi co 600k/thang thoi nhe.
Tuy nhien, gia nay het lau roi. Bay gio chi con gia 18,1 voi may can penthouse bloc AB co DT tren 230m2 thoi
Gia Jerry mua la gia Hien tai, khong ai ban thap hon dau ma cho doi ...
Nhung 138m2 thi hoi cao chut thoi , chua ke bloc C se mac hon A,B chut . nhung mua nha de o ma Thay ok la tot roi
Ban Minh tu Hn moi vo mua 1 can truoc Tet 157m2 blocC view song nhe, lau 3 gia 3,15ty, noi that ok, cho thue 1000usd, ky HD 1 nam roai

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn

phuctrh nói:
bdshooanghieu nói:
Chuc mung !
16tr5/m2 + VAT + 300tr noi that lam toi noc, cho thue het duoc la hop ly cay bai. Nam 2012, cuoi nam, em co mua duoc vai can gia nay tu CDT thu cap do no om vo gia cao 24tr/m2 SL 100 can ban hoai khong ra nen phai ban re thu hoi Von. Luc do gia dau xe hoi co 600k/thang thoi nhe.
Tuy nhien, gia nay het lau roi. Bay gio chi con gia 18,1 voi may can penthouse bloc AB co DT tren 230m2 thoi
Nhung 138m2 thi hoi cao chut thoi , chua ke bloc C se mac hon A,B chut . nhung mua nha de o ma Thay ok la tot roi
Ban Minh tu Hn moi vo mua 1 can truoc Tet 157m2 blocC view song nhe, lau 3 gia 3,15ty, noi that ok, cho thue 1000usd, ky HD 1 nam roai
Chủ cho mình xem thuế trướ bạ họ mua là gần 3.5 tỷ. Decor lại cũng vài trăm trịe nữa,
Sẵng cho mình hỏi .sổ hồng hagl river in bả vẽ không đúng so với dt thật và vị trí thật phải không . Chủ yếu là hình minh hoạ chung tổng thể ? Do cách tính khác nhau giua chủ đàu tư và nhà nước?

Tập Lái
30/7/13
6
136
33

JerryMouse nói:
phuctrh nói:
bdshooanghieu nói:
căn hộ này lúc trước bên mình bán chỉ có 18 triệu/m2 bán đồng gía các tầng như nhau hết , bác xem lại thế nào nhé
Chuc mung !
Chủ cho mình xem thuế trướ bạ họ mua là gần 3.5 tỷ. Decor lại cũng vài trăm trịe nữa,
Sẵng cho mình hỏi .sổ hồng hagl river in bả vẽ không đúng so với dt thật và vị trí thật phải không . Chủ yếu là hình minh hoạ chung tổng thể ? Do cách tính khác nhau giua chủ đàu tư và nhà nước?
đúng, chênh lêch hơn chục mét, nhưng giờ bán theo tổng giá thôi không tính trên m2 nữa.
em có căn 177m2 tầng 21, block A, căn số 3, bán 4 tỉ. ( đã VAT+pbt+ full nội thất )
bác nào có nhu cầu lh em nhé !

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn

Hình vẽ trong sổ không chính xác so với thực tế phải không bác

Hạng B2

JerryMouse nói:
Không rành giá khu này lắm vì thấy ban đầu giá cao vút. Sau đó lại giảm xuống.
Mình cần hỏi bác sale nào rành khu này tí nhé
Block C - Tầng 4 - DT 138m2 nhưng sổ hồng ra chỉ có 127m2. View Phòng khách Đông Nam lệch Đông. Nhà đã lột áo mới và thay toàn bộ đồ HAGL cũ. Và Decor lại khá đẹp. Thay hết toàn bộ sàn gỗ mới.

Đã có 4 máy lạnh, Restroom làm lại khá đẹp. Bếp cũng thế. Nói chung là Khá bắt mắt.

Mình hơi lưỡng lự là DT Sổ hồng ra chỉ có 127m2 (trừ mấtm m.ị.a 10m2) và tầng khá thấp.

Giá chủ chào 3.2 tỏi. Các bác thấy thể nào? Mút được không?

Bác J coi căn này là căn Block C căn số 8 [/b]đúng ko ah?

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn

thegioicanho nói:
JerryMouse nói:
Block C - Tầng 4 - DT 138m2 nhưng sổ hồng ra chỉ có 127m2. View Phòng khách Đông Nam lệch Đông. Nhà đã lột áo mới và thay toàn bộ đồ HAGL cũ. Và Decor lại khá đẹp. Thay hết toàn bộ sàn gỗ mới.

Đã có 4 máy lạnh, Restroom làm lại khá đẹp. Bếp cũng thế. Nói chung là Khá bắt mắt.

Mình hơi lưỡng lự là DT Sổ hồng ra chỉ có 127m2 (trừ mấtm m.ị.a 10m2) và tầng khá thấp.

Bác J coi căn này là căn Block C căn số 8 đúng ko ah?
Căn số 1 bác ạ.

Hạng B2

JerryMouse nói:
thegioicanho nói:
JerryMouse nói:

Bác J coi căn này là căn Block C căn số 8 đúng ko ah?
Căn số 1 bác ạ.
Em có căn số 8 chủ nhà bán 3ty2, hok biết có phải căn bác xem chưa, em gửi hình bác xem qua nhé.
....
Chúc mừng bác J mua được căn hộ giá tốt nhé. ^^!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.