ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.045
113
1 ngày 10 cái là em muốn sỉu rồi..vài trăm chắc em nhập viện gấp...:(
Tập bụng khi mới tập thường đau và khá mệt nên dễ nản. Em nghĩ bác có thể tập tabata, ban đầu thì kết hợp leo cầu thang và tăng cường độ lên dần thôi.
Một người bụng mỡ chia sẻ :D

Hạng C
7/9/15
697
8.324
93
Bụng là nhóm cơ khó tập nhất, bác chịu khó tập gấp mỗi ngày thôi ạ
chạy nhanh (nước rút) , đi nhanh , nằm gấp , đu xà đơn gấp , móc ngước chân lên xà đơn gấp , bơi lội ..... các kiểu

• Like
Reactions: ium
10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Bụng là nhóm cơ khó tập nhất, bác chịu khó tập gấp mỗi ngày thôi ạ
chạy nhanh (nước rút) , đi nhanh , nằm gấp , đu xà đơn gấp , móc ngước chân lên xà đơn gấp , bơi lội ..... các kiểu
Bác comment chuẩn quá, bụng khó tập thật, các môn bác nói toàn những môn TD tốt nhất cho sức khỏe, riêng môn bơi lội là tác động tất cả các cơ. Em có gia đình rồi nên bác nói các kiểu có liên quan đến môn về đêm hem kakaka..:3dcuoi:

Hạng C
7/9/15
697
8.324
93
dạ, bơi sẽ làm bụng bác teo lại và thon ra bác ạ nhất là bơi sải đó bác
còn môn về đêm tốt cho tim mạch , sảng khoái thần kinh nhưng có hại đầu gối và lưng nếu tập quá sức và không đúng cách và tư thế bác không nên tập mỗi ngày đâu ạ .... em thì tuần tập 1 - 3 buổi thôi

Tập Lái
10/7/18
2
0
1
26
Thông thường thì có nhiều bạn không thời gian chạy ngoài trời nên thường chạy bộ trên máy chạy nhưng Tập trên máy chạy bộ với thời gian dài, cường độ cao làm bạn sinh ra tâm lý chán nản không tập trung trên máy chạy bộ, Vậy nên tôi muốn chia sẻ các bạn một số bí quyết để tạo cảm hứng cho các bạn tập luyện thấy thích thú hơn khi chạy trên máy chạy bộ , các bạn tham khảo bài viết để tìm hiểu nhé

Tập Lái
17/8/18
10
3
3
51
Chạy bộ, là một hoạt động thể thao luyện sức bền, giúp cơ thể chúng ta hấp thụ oxy với hiệu quả hơn, nhờ đó những nguồn năng lượng dồi dào dễ dàng tìm đến với bạn ở mọi nơi mọi lúc.

• Like
Reactions: ium
Hạng B1
9/8/18
60
8
8
31
mong 1 lần ae trong diễn đàn có cơ hội gặp gỡ tổ chức những giải chạy cùng nhau