Hạng B1
7/8/06
74
29
18
ho chi minh
yahoo.com
em đang định xài mac ! các bác có ai xài mac không cho em biết nó có dễ xài không vậy? quan trọng nhất nó có thể gõ được tiếng việt không vậy? xin cảm ơn trước!:)

Hạng B2
13/12/06
119
6
18
www.ikinhdoanh.net
RE: có ai xài hệ điều hành mac không chỉ em với!

vợ tôi chuyên xài máy quả táo, pác cho email đi, tôi sẽ gửi p.mềm gõ tiếng Việt cho pác

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93

Bác mua máy Apple đời sau này sử dụng nền tảng Intel cài 2 HDH chạy song song cũng được,còn trên HDH Mac vẫn có chương trình đánh TV.Bác chú ý là mỗi máy có 1 đĩa chứa HDH riêng và chỉ sử dụng được cho máy đó,nên bác phải yêu cầu bên bán đưa đĩa này,phòng trường hợp sau này cài lại máy...

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

bác vào web search cũng có mà ... nếu không ra hàng đĩa mau một đĩa mac install là ok hết

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: vaio

em đang định xài mac ! các bác có ai xài mac không cho em biết nó có dễ xài không vậy? quan trọng nhất nó có thể gõ được tiếng việt không vậy? xin cảm ơn trước!:)
rất đơn giản, software đầy bác ạ.
bộ gõ khá chuẩn của Mac : là vietnamese-2.0.1
cả sky cả ya đều có trên mac. trừ 1 số game ko có cho hệ điều hành khó chịu này... mình đang xài hackintosh đây

Hạng B2
19/9/06
218
1
0

Bác ở Hà Nội mang lên chỗ 30BCD Miễn phí toàn bộ lại được Free trà đá, Nếu chưa có Mac lên đấy mau luôn, gi gỉ gì gi cái gì cũng có thể.

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Bác vô www.echip.com.vn mò down về sài

Hạng B2
21/12/06
217
5
18
46

@các bác : người nhà em co sử dụng cái quả táo nẩy nhưng bây giờ nó bị hư (mở nguồn lên thì chỉ sáng màn hình thôi , không báo , kêu gì cả ) bây giờ em không biết đem sữa cái nầy ở đâu , bác chỉ giúp em chổ sữa dùm , cám ơn các bác trước