Hạng D
28/6/13
1.021
1.257
113
HCM
Cập nhật 1 số vị trí công viên bị xẻ thịt.

View attachment 733349

Bản đồ gốc khu D.

View attachment 733350
Kinh thật, cả 1 rừng chung cư. Trong khi diện tích dành cho công viên bị cắt hết, trường học thì chỉ có 3 trường thuộc loại cũng không lớn lắm. Nếu rừng chung cư này mọc lên thì ko biết là học sinh sẽ nhét vào đâu :D

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Ngồi hóng chơi chứ thấy mấy bác bình luận chẳng khả quan.
Triển khai khi mà quy hoạch đang bị tranh chấp, còn nhìn tổng thể thì bắt cư dân nhồi nhét ngột ngạc, không hiểu mấy bác quy hoạch cái khỉ gì ko biết..:p:p:p

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Ngồi hóng chơi chứ thấy mấy bác bình luận chẳng khả quan.
Triển khai khi mà quy hoạch đang bị tranh chấp, còn nhìn tổng thể thì bắt cư dân nhồi nhét ngột ngạc, không hiểu mấy bác quy hoạch cái khỉ gì ko biết..:p:p:p
Quy hoạch chỉ là đám giấy lộn bác ơi. Mình làm nghề này nên thấy cay đắng lắm.
Thời buổi bây giờ thì chỉ cần có tiền, có quan hệ để set up được 1 nhóm gọi là nhóm " gì đó" thì ba cái quy hoạch quy hiếc vớ vẩn làm được cái gì, dân ăn ở, sinh hoạt sao thì kệ tui bay chứ.

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Thời buổi bây giờ thì chỉ cần có tiền, có quan hệ để set up được 1 nhóm gọi là nhóm " gì đó" thì ba cái quy hoạch quy hiếc vớ vẩn làm được cái gì, dân ăn ở, sinh hoạt sao thì kệ tui bay chứ.
Tp còn mấy anh ấy thì có mà toi đời, vẽ tp vươn tầm khu vực: chỉ hơn mỗi lào, cam, timor

Hạng D
28/6/13
1.021
1.257
113
HCM
Sống chết mặc bay tiền thầy bỏ túi.

• Like
Reactions: Bình BĐS Sai Gon
Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Tp còn mấy anh ấy thì có mà toi đời, vẽ tp vươn tầm khu vực: chỉ hơn mỗi lào, cam, timor
Mình ko nghĩ Việt Nam hơn đc mấy nước đó, kể cả quy hoạch.
Giờ dân Việt Nam đói qua mấy cước đó kiếm ăn, đang bị đuổi bớt về.

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
lào thì không nói vì bản tính họ ít thích bon chen.
Còn Cam thì khác bác nhé. với cách làm việc của người VN như bây giờ , không lâu thì Cam vượt mặt toàn diện.

• Like
Reactions: cuncon2012
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
lào thì không nói vì bản tính họ ít thích bon chen.
Còn Cam thì khác bác nhé. với cách làm việc của người VN như bây giờ , không lâu thì Cam vượt mặt toàn diện.
Cam họ chịu học hỏi lắm bác, hôm trước đi 2 tháng đi lại đã khác rồi, còn mấy bác nhà ta thì cũng chịu học lắm...???

Hạng D
28/6/13
1.021
1.257
113
HCM
Khu phía sau cục thuế bắt đầu khoan cọc nhồi rồi nè các bác. Tầm nhìn 13k căn là có thật. Nghe bảo tháng 9 mở bán. Năm tới tha hồ mà lựa

Có bác nào biết dự án Raemian City An Phú - An Khánh không nhỉ?