Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
thaoland nói:
tại trường hay tại bác:D chứ bà cả e cũng mới lấy bằng hôm đầu tháng nhưng chạy yếu lắm tai luc học chủ yếu chạy hình thôi,vậy mà hôm wa e cho chạy từ kê gà về bà rịa lun
, mình ngồi kế bên nhắc thôi,cao lắm thì chụp volang8 phụ thôi
.đã có bằng thì cứ tập chạy cho wen chứ thấy chạy yếu k dám giao xe thì sao chạy cứng được bác:D
Hi hi ,
Có phải nhà bác mở tiệm đồ cưới và chụp hình bên TVK không ??? Bây giờ chạy Kia Morning ?
Mấy hôm trước em có ghé tiệm đó nhờ in mấy tấm hình , thấy xe em có sticker www.otosaigon.com nên một bác gái ra tám chuyện với em hào hứng lắm :D:D Khoe là học lái xe bên Trường Tiến Bộ đó .

Nếu em nhầm nhọt thì bác bỏ qua nhé :D

Hạng D
Chỗ nào cũng có thầy này thầy kia
Đi học em thấy quăng cục lơ, khỏi biếu xén gì hết...
Học lái xe mà đôi lúc cứ tưởng học Giáo Dục Công Dân...hihihih
Em thì học Hải Nam

Re:Có Bác nào học lái xe ở Trường Tiến Bộ (Tân Sơn Nhì, Tân Phú) cho em xin ít í

Em cũng học Tiến Bộ ra đây pác,trường tốt pác à,đi đường rất nhiều,pác nên học ở đây. Lần em học may mắn gặp được ông thầy phải nói bản lĩnh cực kỳ,dạy rất chuyên nghiệp.

Tập Lái
2/12/10
11
0
0
Re:Có Bác nào học lái xe ở Trường Tiến Bộ (Tân Sơn Nhì, Tân Phú) cho em xin ít í

khongtainan nói:
Em cũng học Tiến Bộ ra đây pác,trường tốt pác à,đi đường rất nhiều,pác nên học ở đây. Lần em học may mắn gặp được ông thầy phải nói bản lĩnh cực kỳ,dạy rất chuyên nghiệp.

Bác cho biết tên thầy và số dt đi chứ, tìm hiều việc học lái xe 4b là cả 1 vấn đề đó bác, dạo này thấy anh em ai cũng than cả, hic. Em đang muốn đăng ký học mà chưa chọn dc chỗ? chọn thầy? học ở đâu tầm khoảng 4-5t thì tuyệt.

Thầy tên Thế Anh,dạy xe số 7,tiếc quá hồi học mình không xin số đt thầy. Mà Tiến Bộ dạy không biết cho cho chọn thầy không? chứ hồi mình  học là chỉ chọn ngày học thôi.

f2b
Hạng C
20/3/10
502
33
28
Tân Phú-Hồ Chí Minh,LD

Em cũng học ở TB ra,nói chung là không phải cafe thuốc lá gì cả,cái đó là tùy mình thôi.Em học thầy Tín(0978490019),thầy dạy rất tốt,bác có thể nhờ thầy chỉ cho chạy ở những đường khó chạy như đường hẹp và gần như vuông góc......

Hạng C
5/1/08
710
3.112
93
TP.HCM

@khongtainan : Bác cũng học Thầy Thế Anh à ? Bác học thời điểm nào vậy ? Mình cũng học Thầy Thế Anh khoảng cuối năm 2007, đầu năm 2008. Không chừng bác cùng khóa mới mình đó. Thầy Thế Anh rất 
. Trước đây Thầy từng làm lính biên phòng đó. Hồi đó mình cũng được đi Đà Lạt 1 lần. Thật sự mà nói, nếu lúc đi học không có những chuyến đi xa như vậy thì sau này ra đời lái rất thiếu tự tin.

À mình học khóa 2010,đàn em của pác oy nhưng cùng một Thầy. Học Thầy Thế Anh lái xe quả là rất tự tin,Thầy toàn cho chạy đường đông,đường hẹp,quốc lộ.

Last edited by a moderator:
Mấy Bác sao fải đợi lâu thế mới được thi? Tớ học 6/2010, thi 10/2010. Học với Thầy Thông cao dạy rất nhiệt tình, tận tâm. Thi một lần là đậu luôn. Nói chung học trò thì fải bị la rầy chút xíu. Buổu sáng nhớ vô sớm để lau xe cho sạch sẽ rồi mới chạy ra đường. Nếu thoải mái tiền bạc thì mời thầy ăn sáng, uống cà fê. Các thầy ở Trường rất tốt. Tất cả là do mình thôi các bác ạ. Đừng nói xấu mấy thầy vì có câu Nhất tự vi sư mà bán tự cũng vi sư . Chí cần đi học đầy đủ, Khi sắp thi nhớ mua giờ tập hình trên Củ Chi 200K/ g. Chúc Bác mau có bằng lái

Last edited by a moderator: