Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Cụ CT hiểu ý em nhưng quan trọng là mở cái thớt này ra mà ko làm gì thì cũng ko đc.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Em thì làm từ thiện theo cách khác , mua gạo từ quê ( rẻ hơn chút ) chở về SG để chùa nấu cơm từ thiện cho người nghèo mỗi rằm hàng tháng .

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
4runner nói:
Em thì làm từ thiện theo cách khác , mua gạo từ quê ( rẻ hơn chút ) chở về SG để chùa nấu cơm từ thiện cho người nghèo mỗi rằm hàng tháng .
Bác nói vậy em mởi hỏi bác 1 chuyện. Vợ em tinh bắt em đi mua gạo đem đi cho nhà chùa gi đó ở vò gấp, nơi nuôi mấy em nhỏ bị chất độc màu da cam. Mà em ko bít làm thế nào, có khi hôm nào bác đi cho em đi theo với cho tâm vợ chông em được thoải mái, nói rùi mà chưa làm được bác 4 a.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
tuansteel nói:
4runner nói:
Bác nói vậy em mởi hỏi bác 1 chuyện. Vợ em tinh bắt em đi mua gạo đem đi cho nhà chùa gi đó ở vò gấp, nơi nuôi mấy em nhỏ bị chất độc màu da cam. Mà em ko bít làm thế nào, có khi hôm nào bác đi cho em đi theo với cho tâm vợ chông em được thoải mái, nói rùi mà chưa làm được bác 4 a.

Có thằng bạn đang có chương trình đi Phủ Lý đó. Teo xắp sếp đươc thì tham gia cũng được. Mình có mail [email protected] cho teo đó

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
thompson nói:
tuansteel nói:
4runner nói:

Có thằng bạn đang có chương trình đi Phủ Lý đó. Teo xắp sếp đươc thì tham gia cũng được. Mình có mail [email protected] cho teo đó

Phủ Lý ở đâu vậy? có phải cách Hà nội 50km?

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
hunghanoi nói:
thompson nói:
tuansteel nói:
4runner nói:

Phủ Lý ở đâu vậy? có phải cách Hà nội 50km?

Sorry anh, error typing. PHÚ LÝ - ĐỒNG NAI. Không phải Phủ Lý. EM đánh chánh lại nhé

Tập Lái
7/8/11
37
0
0
gia lai
em thì có em toyota 15 chỗ tháo ghế ra là cõng hàng vô tư.nhưng nói thât đi tham người già,trẽ em mồ côi thì em xin đi đầu.chứ mấy vu mà đi cúng chùa là em chào thua.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
thinhtoyota nói:
em thì có em toyota 15 chỗ tháo ghế ra là cõng hàng vô tư.nhưng nói thât đi tham người già,trẽ em mồ côi thì em xin đi đầu.chứ mấy vu mà đi cúng chùa là em chào thua.

Em cám ơn Bác nhiều. Em thì cũng được mấy cô trong hội phụ nữ nhờ đi thui. Chủ yếu là giúp đỡ cho trường học, người nghèo ở vùng sâu vùng xa. Nhuwng mà mấy cô chủ yếu đi trong ngày làm việc không à. Cuối tuần thì không có đi. Nên cũng rất khó để kiu gọi các ace hỗ trợ