Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Tình hình là em có người quen thường hay gom tiền để tặng quà từ thiện cho trường học và chùa. Mỗi lần thuê xe đi cũng mất gần 900k. Chương trình cũng không có thường xuyên, nếu Bác nào rảnh cuối tuần thì mời đi chở hộ quà với em. Chỉ loanh quay Tp.HCM thui. Khi nào có lịch cụ thể thì em sẽ thong báo nhé.
Chúc các Bác ngày làm việc hiệu quả.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Ủng hộ bé thơm, nhưng phải cho lịch cụ thể nhé để tiện sắp xếp

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
hoangnhimgia nói:

Cám ơn anh trước nhé. truwowsc mắt thì tuần sau sẽ rơi vào thứ 3. Em sẽ không tham gia được do bận đi làm. Lần tới thì em chưa biết lịch nhưng em đã báo họ là sẽ thu xếp vào ngày cuối tuần để ae mình tiện "hành sự" kekeke

Hạng F
11/1/10
6.130
60.435
113
thompson nói:
hoangnhimgia nói:

Cám ơn anh trước nhé. truwowsc mắt thì tuần sau sẽ rơi vào thứ 3. Em sẽ không tham gia được do bận đi làm. Lần tới thì em chưa biết lịch nhưng em đã báo họ là sẽ thu xếp vào ngày cuối tuần để ae mình tiện "hành sự" kekeke
Ko ngờ Pé Thơm cũng "cộng đồng" ghê. Anh ủng hộ, cho anh cái lịch để tiện sắp xếp.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Em thì chắc làm khuân vác chứ xe em mà chở đc bao nhiêu.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
nissanvinh nói:
hoan nghenh cử chỉ đẹp,có lịch cụ thể không pác
==========================================
Nissan Grand Livina - Navara - Teana - Tiida ...Mr Vinh 0909 135551

Em các ơn các Bác nhiều lắm. Thứ 3 này có chuyến chở hàng lên Q9, hàng hóa là 200 phần quà cho trường học. Em bận đi làm không đi được nên đành khuất lại chuyến sau. Như em đã nói chuyến sau họ sẽ thu sếp đi vào ngày cuối tuần để ae có thể tham gia giúp họ
@CP: lần sau em sẽ ới Bác trước tiên kekeke

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
thompson nói:
nissanvinh nói:
hoan nghenh cử chỉ đẹp,có lịch cụ thể không pác
==========================================
Nissan Grand Livina - Navara - Teana - Tiida ...Mr Vinh 0909 135551

Em các ơn các Bác nhiều lắm. Thứ 3 này có chuyến chở hàng lên Q9, hàng hóa là 200 phần quà cho trường học. Em bận đi làm không đi được nên đành khuất lại chuyến sau. Như em đã nói chuyến sau họ sẽ thu sếp đi vào ngày cuối tuần để ae có thể tham gia giúp họ
@CP: lần sau em sẽ ới Bác trước tiên kekeke
Hoan nghênh bé Thơm!