Hạng C
22/11/07
535
0
0
RE: Có bác sale Honda nào ở đây ko?

hoặc màu xanh dương (tốt cho bác, vì Mộc là cây, là gỗ, giúp Hỏa cháy to hơn).
vụ này hay nè.. thật đúng lúc logo cty màu đỏ có pha thêm xanh dương :D Thanks

Tập Lái
9/3/07
7
0
0

chết rùi các bác oi. Em đặt màu ghi vàng từ trước tết nhưng dến tháng 4 mới được lấy, nếu màu ghi vàng mà ko sản xuất nữa thì làm thế nào?

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: tieuyentu

chết rùi các bác oi. Em đặt màu ghi vàng từ trước tết nhưng dến tháng 4 mới được lấy, nếu màu ghi vàng mà ko sản xuất nữa thì làm thế nào?
Vô lý, đó là màu mới cho 2008 mà, lo gì.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: DukePham

Vậy sếp mua màu xanh hả sếp? :)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: thuytram

Trích đoạn: DukePham

Vậy sếp mua màu xanh hả sếp? :)
Anh đặt hàng màu đen mà. chỉ là nói là Logo công ty mình thui em. mà lên đây đừng có sếp sếp nhá [8D]

Tập Lái
26/2/08
8
0
0
HaNoi

Vậy là bác DukePham cũng cùng mệnh hoả cùng tuổi với e rồi, Bác ở TP hay HN vậy? Bác đã có bác sale nào chăm sóc chưa? E ở Honda Giai phóng có gì bác liên lạc nhé! Sdt của e là 0976969926. Nếu có bác nào có nhu cầu mua các dòng xe Daewoo e cũng lo được tất.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113

Em sinh 88 tuổi thìn coi mấy cái phong thủy nó bảo là nên chọn màu xanh lá cây lợt hoặc đậm :DNhưng em khoái Civic cơ, mà mấy hãng xe theo em thấy thì màu này cũng cực hiếm [8|]

Hạng B2
7/2/08
129
0
16

Trích đoạn: rockman

Em sinh 88 tuổi thìn coi mấy cái phong thủy nó bảo là nên chọn màu xanh lá cây lợt hoặc đậm :DNhưng em khoái Civic cơ, mà mấy hãng xe theo em thấy thì màu này cũng cực hiếm [8|]
Pác này bằng tủi em nà :D:D:D

Em đang học lấy bằng lái, hè năm sau mới mua civic dc, em mạng mộc thì nên mua màu j mí pác. Em chúa ghét màu xanh hix hixhix, màu đen làa thích nhất

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: donghonda

Vậy là bác DukePham cũng cùng mệnh hoả cùng tuổi với e rồi, Bác ở TP hay HN vậy? Bác đã có bác sale nào chăm sóc chưa? E ở Honda Giai phóng có gì bác liên lạc nhé! Sdt của e là 0976969926. Nếu có bác nào có nhu cầu mua các dòng xe Daewoo e cũng lo được tất.
Thanks, mình dân HN nhưng ở SG, mình đặt Civic lâu rùi, sắp đến ngày lấy rồi. Chúc bác và Honda GP làm ăn phát đạt

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113

Trích đoạn: huynhbaooto

Trích đoạn: rockman

Pác này bằng tủi em nà :D:D:D

Em đang học lấy bằng lái, hè năm sau mới mua civic dc, em mạng mộc thì nên mua màu j mí pác. Em chúa ghét màu xanh hix hixhix, màu đen làa thích nhất
Thôi thì cứ phang đại vậy bác :D