Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Chào các bác, do em ít chạy khu Tân Phú nên hôm nay lên đây hỏi các bác chút chuyện.
Đường Tân kỳ tân quý (hướng từ Aeon ra Trường Chinh) có khúc nào cấm ô tô theo giờ không, do trước đây em chạy thì bình thường, mà hôm nay chạy lúc 5g chiều có mấy người ra hiệu "chạy nữa sẽ bị lụm" nên hơi bối rối, nói thiệt là chiều nay em cũng không nhìn kỹ biển báo nữa.
Cảm ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/17
7.481
10.193
113
có cấm mà bác ko nhìn biển à? em ít đi đường đó do kẹt xe nhưng hình như cấm khúc trường chinh ra công hòa

• Like
Reactions: Pipat
Hạng C
5/1/08
708
3.105
93
TP.HCM
Cấm đoạn từ Lê Trọng Tấn tới Tân Kỳ Tân Quý theo giờ cao điểm nha bác.

• Like
Reactions: Pipat
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Cảm ơn bác, em không để ý, sau em có một anh Orlando vẫn chạy thẳng ra ngã tư, không biết có dính không nữa

Hạng F
7/8/17
7.481
10.193
113
nếu có việc phải đi trường chinh thì em toàn đi cộng hòa rồi đi tân hải qua chứ đoạn tktq kinh khủng gần như kẹt cả ngày :eek:

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
nếu có việc phải đi trường chinh thì em toàn đi cộng hòa rồi đi tân hải qua chứ đoạn tktq kinh khủng gần như kẹt cả ngày :eek:
Do em đi từ QL1A, muốn ra Cộng Hòa nên cứ chạy thẳng, lo né 2b mà nhìn xót biển báo, cũng may có mấy anh bên đường nhắc, nên em vòng lại ra Chế Lan Viên cho lành, lúc quay đầu cũng may không làm kẹt xe mấy bác