Hạng B2
17/1/11
141
1
16
:D
Thì thủ thuật địa hàng của mấy xx đó mà. Em dự là trong xe bác đang chở người đẹp mặc áo cổ rộng.

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Giong điệu này nghe treb OS cứ lạc lõng thế nào ấy.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
mazda6. nói:
Tối hôm trước, khoảng 22giờ, nhà cháu đang bon bon trên đường NKKN về nhà trên xe chở một người đẹp ( có thắt dây an toàn nhé). Chợt thấy 2 chú CSGT phóng vượt lên ... nhìn nhìn vào xe... rồi chạy trước một đoạn!!! Như một phản xạ!!Nhà cháu liền xắp xếp trong đầu các tình huống để đối phó!! và.... chưa thấy gì không ổn cả????
Em dự là do dòng bôi đậm ạ. He he, ...

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Em nghĩ bác ấy viết lộn, hoặc không phân biệt đèn "Đờ mi" là cốt, đèn pha / cốt là pha ? Bác ấy bật đèn mới 1 nấc demi, chưa sang nấc cốt / pha.

mazda6. nói:
   Tối hôm  trước, khoảng 22giờ, nhà cháu đang bon bon trên đường NKKN về nhà trên xe chở một người đẹp ( có thắt dây an toàn nhé). Chợt thấy 2 chú CSGT phóng vượt lên ... nhìn nhìn vào xe... rồi chạy trước một đoạn!!! Như một phản xạ!!Nhà cháu liền xắp xếp trong đầu các tình huống để đối phó!! và.... chưa thấy gì không ổn cả???? Đến đoạn ngã tư LCT- NKKN thì thấy phía xa các chú tạt vào bên đường. Có một nhóm áo vàng đang sử lý các xe vi phạm. Nhà cháu chợt nghĩ " thôi xong... lại chiến đấu "...và .. giảm ga chờ ... cạp nong .. ngóc đầu......
  Vậy mà tà tà chạy qua... nhìn các chú.. chả thấy các chú có phản ứng gì??????
  Về tới nhà vẫn còn théc méc??? Tai sao vậy cà???? nên sau khi dừng xe ngoài sân.. đi một vòng xung quanh...À đây rôì........ xe không bật đèn pha... chả là lúc ở nhà anh bạn ra... có một số người ngồi quán ven đường... nhà cháu lịch sự không muốn chiều pha vào họ nên chỉ bật cốt+gầm .... rồi quên luôn!!!!!!  Vấn đề ở đây ... là " TẠI SAO CÁC CHÚ KHÔNG VẪY???? "....  có cụ nào kinh nghiệm giải thích giùm không ạ!!!Chẳng lẽ lại do biển của vợ hai nhà cháu ...... xấu???????  

Hạng B2
11/3/13
146
2
16
cavemang nói:
bác mới là người cần giải thích cho bọn em biết là tại sao đi trong tp mà bác đòi bật đèn pha?
CSGT mà chạy lên thấy bác bật đèn pha là hao lúa rồi...

Hạng B2
6/8/13
121
6
18
Chẳng hiểu ông chủ thớt nói cái gì nữa? Bó tay.

Đèn gầm là đèn nằm ở cản trước của xe.

Cụm đồng hồ ở trên có thể là 2 bóng, có thể là 1 bóng: Nhiều xe sử dụng chung 1 bóng nhưng 2 tim: cốt và pha, nhưng có xe thì cốt và pha là 2 bóng riêng biệt.

Công tắc có 2 nấc: nấc đầu là đèn đơ-mi, nấc 2 là cốt.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
cụ mazda6 bình thường tinh thông pháp luật lắm mà? chắc gõ lúc hoan hỉ nên nhầm nhọt tí.

theo em nghĩ thì xxx thấy "sao con bé xinh thế mà đi với thằng...đúng là hoa nhài cắm bãi bullshit...:D, mà chắc có thớ nên mới vớ được vậy, thôi tít lại nó lại nhờ trợ giúp rách việc, cho đi cho lành, gặp mấy Chí phèo này mệt lắm..."