Hạng D
14/8/11
4.167
88.248
113
Xin lỗi các cụ em nhầm !! Là bật đèn de mi đó !! Chứ không phải là đèn pha!!! Trường hợp nhà cháu sẽ bị phạt tội không bật đủ đèn!!! Không hiểu sao lại không bị phạt!!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.248
113
HP Stereo nói:
Vậy bác này là thủ phạm hay chiếu đèn pha vào mặt em ngoài ngoài đường nè :)
Xin lỗi cụ HP... nhà cháu viết nhầm ( chả hiểu đầu óc để đâu nữa ) ... nhà cháu mà pha hoặc cốt khi ra khỏi hẻm đó có khi de mi cũng chả còn với mấy cụ đầu hẻm!!!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.248
113
Dongzinger nói:
Em nghĩ bác ấy viết lộn, hoặc không phân biệt đèn "Đờ mi" là cốt, đèn pha / cốt là pha ? Bác ấy bật đèn mới 1 nấc demi, chưa sang nấc cốt / pha.

Cảm ơn cụ đã thấu hiểu cho nhà cháu!!!
Chả hiểu lúc post bài đầu óc nhà cháu để ở đâu nữa!!! Mà có mấy cụ xuống tay .. chém nhà cháu nặng quá!!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.248
113
dawmgoodman ® nói:
cụ mazda6 bình thường tinh thông pháp luật lắm mà? chắc gõ lúc hoan hỉ nên nhầm nhọt tí.

theo em nghĩ thì xxx thấy "sao con bé xinh thế mà đi với thằng...đúng là hoa nhài cắm bãi bullshit...:D, mà chắc có thớ nên mới vớ được vậy, thôi tít lại nó lại nhờ trợ giúp rách việc, cho đi cho lành, gặp mấy Chí phèo này mệt lắm..."

Cảm ơn cụ Dâm đã có nhời trong topic của nhà cháu!!!
Thưa cụ!! Nếu việc đâm thọc và dùng những lời lẽ thô tục để miệt thị người khác là sở thích của cụ và có thể làm cụ vui thích khoái trá thì nhà cháu nghĩ mình chịu đựng cũng đáng!!! Tuy nhiên cũng lưu ý cụ nên hạn chế việc này trên mạng.... vì nếu cụ phun nó ở ngoài đường e rằng có ngày không phải ..hoa nhài cắm bãi bullshit mà nguyên cái mẹt của cụ đang
sẽ cắm vào bãi phân trâu thì tội lắm!!!
Nhà cháu có theo dõi một số topic của cụ và có ấn tượng rất tốt về khả năng lý luận và sử dụng ngôn ngữ của cụ..... Than ôi!! Sau comment này của cụ... thì ấn tượng tốt của nhà cháu về cụ ... lại tự nhiên thành Hoa nhài... mất rồi!!!!

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Em thấy tất cả tem đăng kiểm, tem đóng phí bảo trì đường bộ...đều dán trên kính góc bên phải phía trên, có quy định nào về vụ này không các bác? Em biết là dán như vậy để cho mấy chú GT dễ quan sát hơn còn lý do nào khác không?

Hạng D
14/8/11
4.167
88.248
113
symbian nói:
Em thấy tất cả tem đăng kiểm, tem đóng phí bảo trì đường bộ...đều dán trên kính góc bên phải phía trên, có quy định nào về vụ này không các bác? Em biết là dán như vậy để cho mấy chú GT dễ quan sát hơn còn lý do nào khác không?

Nhà cháu nghĩ ngoài lý do cụ nêu ra chắc còn lý do là ở vị trí như vậy sẽ không chắn tầm nhìn của các bác tài!!!!

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
bác giơ thử ngón tay thối ra xem nó có ngoắc bác vào không?

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
bac chu bao la kiem tra thi phat hien chua bat den cot (den chieu sang trong pho) ma,chi moi bat den suong mu va do-mi thoi,troi ah!

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
mazda6. nói:
dawmgoodman ® nói:
cụ mazda6 bình thường tinh thông pháp luật lắm mà? chắc gõ lúc hoan hỉ nên nhầm nhọt tí.

theo em nghĩ thì xxx thấy "sao con bé xinh thế mà đi với thằng...đúng là hoa nhài cắm bãi bullshit...:D, mà chắc có thớ nên mới vớ được vậy, thôi tít lại nó lại nhờ trợ giúp rách việc, cho đi cho lành, gặp mấy Chí phèo này mệt lắm..."

Thưa cụ!! Nếu việc đâm thọc và dùng những lời lẽ thô tục để miệt thị người khác là sở thích của cụ và có thể làm cụ vui thích khoái trá thì nhà cháu nghĩ mình chịu đựng cũng đáng!!! Tuy nhiên cũng lưu ý cụ nên hạn chế việc này trên mạng.... vì nếu cụ phun nó ở ngoài đường e rằng có ngày không phải ..hoa nhài cắm bãi bullshit mà nguyên cái mẹt của cụ đang
Nhà cháu có theo dõi một số topic của cụ và có ấn tượng rất tốt về khả năng lý luận và sử dụng ngôn ngữ của cụ..... Than ôi!! Sau comment này của cụ... thì ấn tượng tốt của nhà cháu về cụ ... lại tự nhiên thành Hoa nhài... mất rồi!!!!
kaka, bác ít đùa quá, Vậy có cần em edit k đó? tục ngữ của ông bà e lái đi cho nhẹ rồi. Chắc bác đọc mây bài ném đá nên căng thẳng quá rồi à? có j PM e edit nhé. Tạm thời cứ để đó cho bà con thấy bài e post k có gì ceng thẻng hay có ý miệt thị ai...mà đang khen bác đấy, kaka. Bác đọc k hiểu thì em cũng chịu.
Sorry nếu đùa mà bác k hiểu hén.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/5/12
335
1
0
dawmgoodman ® nói:
mazda6. nói:
dawmgoodman ® nói:

kaka, bác ít đùa quá, Vậy có cần em edit k đó? tục ngữ của ông bà e lái đi cho nhẹ rồi. Chắc bác đọc mây bài ném đá nên căng thẳng quá rồi à? có j PM e edit nhé.
Sorry nếu đùa k đúng chỗ hén.
ban nick DGM đê, kea kae