Hạng B2
8/1/12
243
46
28
Em đang lên sân bay đón vợ cả,lúc qua ngã tư TS-HH để vào khu quốc tế,một bác Ỉn chạy trước vượt qua ngã tư khi đèn vàng còn 2s,bác í vừa qua tự nhiên em thấy chớp sáng một phát trên đầu( chả rõ có phải xuất phát từ cột đèn gt hay không) hông biết khu này có lắp camera tự động để phạt nguội không các bác nhỉ,hok lẽ chớp sáng là nó đã chụp hình bác Ỉn !?

Hạng C
26/3/12
588
97
28
44
bennguyen67 nói:
Em đang lên sân bay đón vợ cả,lúc qua ngã tư TS-HH để vào khu quốc tế,một bác Ỉn chạy trước vượt qua ngã tư khi đèn vàng còn 2s,bác í vừa qua [<font]tự nhiên em thấy chớp sáng một phát trên đầu( chả rõ có phải xuất phát từ cột đèn gt hay không) hông biết khu này có lắp camera tự động để phạt nguội không các bác nhỉ,hok lẽ chớp sáng là nó đã chụp hình bác Ỉn !?
khi đó trời có giông gió gì không bác?

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
bennguyen67 nói:
Em đang lên sân bay đón vợ cả,lúc qua ngã tư TS-HH để vào khu quốc tế,một bác Ỉn chạy trước vượt qua ngã tư khi đèn vàng còn 2s,bác í vừa qua tự nhiên em thấy chớp sáng một phát trên đầu( chả rõ có phải xuất phát từ cột đèn gt hay không) hông biết khu này có lắp camera tự động để phạt nguội không các bác nhỉ,hok lẽ chớp sáng là nó đã chụp hình bác Ỉn !?
Chả có camera giao thông nào có flash hết bác ơi

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Chắc có chú nào ngồi uống caphe bên Parkson rảnh nghịch máy hình:D

Hạng C
25/4/12
793
144
0
TPHCM
bennguyen67 nói:

Tất cả Khu vực Sb. TSN đều có camera lưu hình ảnh 30 ngày . Tuy nhiên vấn đề yêu cầu được xem và quay lại phải có cơ quan có thẩm quyền . Nếu bác Tố cáo đương nhiên bên công an họ sẻ xác minh ngay . Theo Em được biết chắc chắn là như vậy .

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Chắc sấm chớp hay ai nghịch máy chụp hình thôi bác ơi. camera GT ko có tự chụp đc đâu

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Em đi vô sân bay ngó nghiêng hoài cũng ko thấy cái camera nào cả....

Hạng C
24/11/08
590
29
28
47
không chừng đĩa bay đó bác. Lần sau bác nhớ xuống xe nhìn quanh nhớ đem theo máy chụp hình nhé.