Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Em cũng đang lăn tăn gặp bác cũng zị.
Đi đến quyết định là có test gì thì test đợi tháng 10 triển lãm xe pháo coi sao rồi quyết :D
Cũng ngóng em Ê Cô Xì pót nữa
Em là em thích mấy cái gầm cao cao bên cửa sổ...

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Lại hát bài đợi chờ là hạnh phúc rồi bác, cố gắng đợi đi bác sau khi triển lãm xong phải 3-4 tháng sau mới có xe cho bác ...

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
rongconvt nói:
Lại hát bài đợi chờ là hạnh phúc rồi bác, cố gắng đợi đi bác sau khi triển lãm xong phải 3-4 tháng sau mới có xe cho bác ...

trời ? đến 3-4 tháng ? gì kinh vậy... Mà nghe đâu năm nay motorshow có nhiều xe mới , em để giành tiền còn vái tháng chắc cũng sẽ có motorshow rồi :D

xehoipro nói:
Em cũng đang lăn tăn gặp bác cũng zị.
Đi đến quyết định là có test gì thì test đợi tháng 10 triển lãm xe pháo coi sao rồi quyết :D
Cũng ngóng em Ê Cô Xì pót nữa
Em là em thích mấy cái gầm cao cao bên cửa sổ...

Ecosport hình như đâu đã có ở VN ?

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Theo kế hoạch triển lãm đâu đó vào ngày 25-27.10 của hiệp hội ô tô VN, sau khi giới thiệu mẫu mới xong thông thường thì 3-4 tháng sau đó mới cho đặt hàng yên tâm bác nhé...

Hạng B2
7/5/13
161
37
28
sau 1 lúc tìm hiểu và hỏi hang. Em nghĩ em sẽ theo em Swift quá.
Lý do là vì Swift hiện tại là xe nhập 100% nhật, 6 túi khí , 4 thắng dĩa, máy móc cũng mạnh mẽ. Em không có nhu cầu đồ chơi nhiều , nên xe Swift em thấy phù hơp nhất
dù gì nó cũng giống mini cooper, vợ em lái nhìn nó cũng dễ thương mà em lái nhìn nó cũng ok.
Mấy em mới thấy toàn chờ 3-4 tháng, 2 tháng nữa mới ra tức là chờ gần nữa năm nên thoi :D

Em thì em cũng thích fiesta đó, nhưng mà có cái vợ em thích dáng SWIFT nên quyết định vậy vậy vui cả vợ chồng :D

ETO
Hạng B1
28/4/13
76
1
0
yeu_xe_hoi nói:
sau 1 lúc tìm hiểu và hỏi hang. Em nghĩ em sẽ theo em Swift quá.
Lý do là vì Swift hiện tại là xe nhập 100% nhật, 6 túi khí , 4 thắng dĩa, máy móc cũng mạnh mẽ. Em không có nhu cầu đồ chơi nhiều , nên xe Swift em thấy phù hơp nhất
dù gì nó cũng giống mini cooper, vợ em lái nhìn nó cũng dễ thương mà em lái nhìn nó cũng ok.
Mấy em mới thấy toàn chờ 3-4 tháng, 2 tháng nữa mới ra tức là chờ gần nữa năm nên thoi :D

Em thì em cũng thích fiesta đó, nhưng mà có cái vợ em thích dáng SWIFT nên quyết định vậy vậy vui cả vợ chồng :D

Đi Suzuki là chịu chơi nhất trong các dòng xe đó bác.

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Nói thật nhìn con Swift driver test chạy trên đường mất hết cảm tình.
Mình thấy nó nhỏ nhỏ mà hơi bị ngắn xe. Không hợp mắt cho lắm.
Còn nội thất với chạy thử thì ko biết sao. Quan trọng là cái nhìn đầu tiên :D

Hạng B1
18/2/12
81
5
8
Chạy ford cảm giác lái an toàn, tay lái thật nhẹ, nếu có bệnh lãng trí quên đóng chặtt cửa, cốp sau thì được nhắc nhở!!

Tập Lái
21/10/08
33
0
6
51
FFI hay bị lỗi chảy dầu hộp số phải không các bác ?