Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/7/13
520
270
63
MeNP nói:
janau nói:
Estella thì cũng ngon. Bác chủ đã tham khảo chi phí hàng tháng chưa? Phí quản lý, phí gửi xe.... :)
Em ghét nhất estella ở chỗ nhà này nhìn nhà kia thông thống, phong khách thì to, phòng ngủ thì nhỏ, mặt bếp cung nhỏ hơn bình thường, và đặc biệt là phần quản lý và gửi xe...

Phí QL 16.5k/m2 đã VAT rồi. Car 1.100k, Motorbike 165k có VAT. Em thì kết nhất cái phòng khách và phòng ăn, phòng ngủ nhỏ tí cũng được cho nó ấm cúng. Quản lý và gửi xe ở Estella có vấn đề gì vậy bác, chia sẻ em biết để em chuẩn bị tinh thần trước.
Bác gửi inbox cho em tham khảo giá và chế độ thanh toán với nhé
Em cũng đang quan tâm căn 2 phòng ngủ estella và the vista

Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Sống ở Estella chi phí cứng hàng tháng (nếu có xe hơi và 2 gắn máy như phần đông mọi người) tròm trèm 4-5 triệu.
Bước qua hơn 100m, Imperia giá hợp lý hơn, miễn phí xe và hồ bơi suốt đời, chỉ đóng khoảng 1,5 - 2T/căn tùy diện tích, giá căn hộ cũng hợp lý hơn. Diện tích sinh hoạt cộng đồng của Imperia cũng lớn hơn Estella nhiều, không gian mở chứ không đóng như Estella. Estella giờ mua còn hàng, Imperia kiếm hàng ngon giờ hơi khó, ra hàng căn nào hết ngay căn đó...
Em có sở hữu cả hai bên, nhưng sắp bỏ một chỗ.

Tập Lái
22/6/13
34
3
8
datnen nói:
MeNP nói:
Nhà em đã nhận chìa khóa Estella rồi ạh. Giờ cần bán gấp căn hộ Bình Thạnh nhé, bác nào quan tâm thì cho em biết nha. Em chuyển qua Estella trước Tết nên căn hộ đã sẵn sàng chuyển qua chủ mới, đầy đủ nội thất rồi, bác nào mua chỉ việc dọn quần áo vào ở.

Thuận mua vừa bán xong trước Tết thì em discount kịch liệt luôn nhé. Chúc các Bác cuối tuần vui.
chúc mừng chị

Cám ơn em nhé, đã rất nhiệt tình tư vấn cho chị.

Hạng B1
26/8/11
84
610
83
Lần trước có hỏi căn Phú Đạt của mợ nhưng đợt đó em đang kẹt căn khác. Nay giải quyết rồi lại tiếp tục ngó nghiêng tiếp BT-Q2. Mợ cho cái giá thật tốt nếu giải quyết trước tết nhé với số phone hay email liên lạc luôn. Giá tốt em sẽ contact liền. (Sorry không biết bị dọn dẹp sao mà giờ em lại không đủ số bài để pm @_@)

Status
Không mở trả lời sau này.