Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
Ngày trước thì không, bây h thì có thể cân nhắc.
Hôm trước xem cái gợi ý youtube có bác detailing gầy gầy nói là dán cho con Pors, thấy giống cả phủ nano luôn.
Thực ra ko phải là vụ xước xe va chạm, mà nếu đúng như clip bác đấy nói thì chuyện rửa xe nó đỡ cực.
Em một năm rửa xe đôi lần nên biết, về gara nhà có máy hút bụi, khăn rồi sonax tự làm nội thất đc, ngoài toàn để như xe rác ngại đi rửa, nếu mà dán cứ mưa xuống nó sạch bớt thì đỡ khâu rửa xe (khâu này mất thời gian vaiz).
Để ngoài bẩn thì ko sao, nhưng mấy lần vào bãi chật, chen chúc leo lên xuống toàn tự làm bẩn quần áo mình.
Cái này có chắc ko bác? đã sắm máy rửa xe chuyên nghiệp rồi mà khi đi mưa về xịt vẫn ko sạch phải dùng Cơm nữa thì mới sạch trên bề mặt sơn đc .......:D
Dán mà đi mưa về xịt sơ qua mà sạch là Ngon....

• Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Cái này có chắc ko bác? đã sắm máy rửa xe chuyên nghiệp rồi mà khi đi mưa về xịt vẫn ko sạch phải dùng Cơm nữa thì mới sạch trên bề mặt sơn đc .......:D
Dán mà đi mưa về xịt sơ qua mà sạch là Ngon....
View attachment 2479009
Em xem lại rồi, nick youtube là Kombat Detailing.
Bác đấy dán con Porsche Cayenne màu trắng, lấy cái bàn chải sắt chài nhẹ thấy cái dán PDF nó tự phục hồi, thấy phun nước lên chảy lá sen giống phủ nano.
Tại em ko thấy nói giá, vì nếu mà dán cái này thấy bảo đắt phết, cả xe phải cả trăm củ.

• Wow
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Bác đấy dán con Porsche Cayenne màu trắng, lấy cái bàn chải sắt chài nhẹ thấy cái dán PDF nó tự phục hồi, thấy phun nước lên chảy lá sen giống phủ nano.
Tại em ko thấy nói giá, vì nếu mà dán cái này thấy bảo đắt phết, cả xe phải cả trăm củ.
Chi phí theo giá trị xe hè...con quây tèo em mà dán thì rẻ lém hẻ..

Hạng B2
8/3/06
376
220
61
dữ vậy cà..bữa nào đem con SH ghẻ đi dán test coi seo :)

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Dán phí tiền ; quẹt mạnh vẫn trầy và đi Sơn cũng vậy ; lấy tiền đấy đi mua bảo hiểm 2 chiều; đâm đụng có bảo hiểm lo ...... giữ cho kỹ để thằng mua sau nó hưởng kkkk
Nói vậy không đúng bác...
Tôi chạy qua vài đời xe rồi..nếu chạy giữ kỹ nội ngoại thất thì khi bán lại khả năng giá tốt hơn vài chục tr..ai đi mua xe mà thấy xe giữ kỹ thì họ rất thích..giá cao chút cũng ok...

• Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Hôm bữa đi rửa xe, gặp một anh chạy Mer G bảo dán ở HN full xe của anh là 150 củ. Nhà giàu nên bị chém đẹp, nếu dán ở Huế thì tầm trên dưới 100 củ, còn sedan tầm 60-70 củ.

• Like
Reactions: NEW WORLD FASHION