Tập Lái
5/8/16
1
3
3
31
Gần đây thấy trên mạng có quảng cáo cái dự án Queen Pearl Mũi Né, nghe nói gần cái sân bay Phan Thiết đang xây dựng nên thấy cũng có tiềm năng. Mấy bác có thông tin gì không ạh?

Tập Lái
1/7/16
10
240
28
Gần đây thấy trên mạng có quảng cáo cái dự án Queen Pearl Mũi Né, nghe nói gần cái sân bay Phan Thiết đang xây dựng nên thấy cũng có tiềm năng. Mấy bác có thông tin gì không ạh?

Nghe bẩu bán hết dồi bác ơi! Giờ bán tới villas rồi thì phải.

Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Lời khuyên thật lòng của em các bác né xa cái dự án ấy đi :( còn bác nào lăn tăn thì search thông tin cái dự án Acenza từ năm 2008 thì phải sẽ rõ, có nhiều chuyện không nên plublic ở đây...

• Like
Reactions: Nguyên Khôi Đỗ
Tập Lái
1/7/16
10
240
28
Lời khuyên thật lòng của em các bác né xa cái dự án ấy đi :( còn bác nào lăn tăn thì search thông tin cái dự án Acenza từ năm 2008 thì phải sẽ rõ, có nhiều chuyện không nên plublic ở đây...

Cái đó được gọi là thành phố ma phải kô bác? Em thấy phía sau lưng ngọn núi là khu nghĩa trang của TP.Phan Thiết.

Tập Lái
1/7/16
10
240
28
Ui, mình lên Google Maps mình search thấy thế thì nói thế chứ có gì mà sợ chém. Nếu đc các bạn DKRA vào giải thích thì càng hay. Nhưng về tốc độ bán hàng cái này thì em có nghe nói là tốt. Search thử Google thấy cả bác Lê Hoàng Châu còn PR chung nữa mà.

Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Tốc độ bán hàng tốt hay dùng chiêu thì chỉ có các bác ý biết...em không dám bàn nhiều ảnh hưởng đến nồi cơm của người khác, nhưng ông bà xưa có dạy của rẻ chắc cũng không ngon :)