Tập Lái
18/8/18
30
11
8
28
Bài này mình thấy ko đúng giá thị trường! Mình nghi là tay PV được thuê viết bài thổi giá khu Tây để CĐT bán dự án KDC An Sương ở trên.
Đúng rồi mợ, mấy bài này đọc với tinh thần tham khảo là chính. Không giấu gì mợ em cũng dân journalist nên vụ này cũng không lạ gì :) :) :) có điều giá thị trường tg trước em chưa nắm rõ. Mợ cho em xin ít thông tin tham khảo được không ạ.

Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Các bác có vẻ đánh giá thấp q12 :D. Từ Tham Lương dạt ra đến Nguyễn Ảnh Thủ mình thấy tốc độ phát triển nhanh lắm á :)

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Các bác có vẻ đánh giá thấp q12 :D. Từ Tham Lương dạt ra đến Nguyễn Ảnh Thủ mình thấy tốc độ phát triển nhanh lắm á :)
Tui không rành q12, tui cũng có theo dõi cái thớt q12... vì biết đâu sau lày tui sẽ chuyển sang bên đó đầu tư...
Hôm qua thèn bạn tui nó có mò qua bên khu an sương này... sau khi được seo tư vấn... nó chốt lại: So ra thì giá đất q9 vẫn quá rẻ!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Quận 12 là quận có tốc độ phát triển dân số nhanh nhất TP do di dân cơ học mà bác! Lượng dân bên ngoài đổ về Q12 rất nhiều. Mình ko coi thường quận huyện nào hết. Mình đang nói cái bài báo trên đưa thống tin ko đúng thoi, mục đích là gì thì mình đã nói ở trên rồi

• Like
Reactions: pheo@
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Đúng rồi mợ, mấy bài này đọc với tinh thần tham khảo là chính. Không giấu gì mợ em cũng dân journalist nên vụ này cũng không lạ gì :) :) :) có điều giá thị trường tg trước em chưa nắm rõ. Mợ cho em xin ít thông tin tham khảo được không ạ.
Có gì đâu bạn. Cứ đóng vai Ng mua đất đi 1 ngày quanh mấy phường thì nắm giá sơ bộ ngay thoii mà

Tập Lái
21/9/13
5
7
3
Bài này mình thấy ko đúng giá thị trường! Mình nghi là tay PV được thuê viết bài thổi giá khu Tây để CĐT bán dự án KDC An Sương ở trên.
Đúng rồi bác. Thím trả lời tay nhà báo viết bài này là sàn phân phối dự án an sương. Tờ rơi rải khắp nơi này.

Attachments

• Like
Reactions: thuto1
Diamond Hand
7/10/11
572
9.191
93
Tiện ích chỗ An Sương này chẳng có gì.
Cái gần nhất là Pandora ngay mũi tàu CH-TC thì thấy khá ảm đạm và âm u.
đi qua Gò Vấp thì xa, đi vào trung tâm thì kẹt xe sml.
Nói chung nơi này ko nên ở =))

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Bài báo đó bơm đúng á bác... Nó chỉ khôn trong cách viết thoai bác. Đầu năm 2017 đến giờ là đã 2 năm roài, qua 2 đợt sóng roài bác. Nó chọn nơi đẹp giá lên nhanh để bơm thoai bác. Ko phải đến giờ giá bên kdc an sương mới lên đâu bác, giá bán của hdtc còn thấp hơn giá lô mình (có sổ và ko bắt xây theo mẫu).
Bên Hiệp Thành City và khu kinh doanh Nguyễn Ảnh Thủ tốc độ lên nhà và dân ngon, bác đi sẽ thấy thích liền á :D.
ps: ko phải coi thường q12 mà là bác đang đánh giá thấp nó, có những góc q12 phát triển nhanh đến bất ngờ :D
Quận 12 là quận có tốc độ phát triển dân số nhanh nhất TP do di dân cơ học mà bác! Lượng dân bên ngoài đổ về Q12 rất nhiều. Mình ko coi thường quận huyện nào hết. Mình đang nói cái bài báo trên đưa thống tin ko đúng thoi, mục đích là gì thì mình đã nói ở trên rồi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Q9 dư địa tăng ngon á bác... Bạn e bên Bình Tân cũng qua bên Q9 thấy giá còn rẻ mà nó ham... Dân mà về là nứt da :D
Tui không rành q12, tui cũng có theo dõi cái thớt q12... vì biết đâu sau lày tui sẽ chuyển sang bên đó đầu tư...
Hôm qua thèn bạn tui nó có mò qua bên khu an sương này... sau khi được seo tư vấn... nó chốt lại: So ra thì giá đất q9 vẫn quá rẻ!