Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Sắp tới còn kẹt sml nữa bác, hơn chục block cc sắp đưa vào sd thì xác định :D
Tiện ích chỗ An Sương này chẳng có gì.
Cái gần nhất là Pandora ngay mũi tàu CH-TC thì thấy khá ảm đạm và âm u.
đi qua Gò Vấp thì xa, đi vào trung tâm thì kẹt xe sml.
Nói chung nơi này ko nên ở =))

Tập Lái
18/8/18
30
11
8
28
Có gì đâu bạn. Cứ đóng vai Ng mua đất đi 1 ngày quanh mấy phường thì nắm giá sơ bộ ngay thoii mà
Em có đi quanh quanh đó rồi, mà khu đó em thấy sôi động lắm mợ. 1m2 2 con cò :D cò địa phương phải nói là như nấm sau mưa. Giá hiện nay bên CĐT đưa ra cũng cao, từ 4 - 7 tỏi. còn giá bên ngoài cũng chênh lệch trên dưới ít nhiều nên cũng gọi là 'hoang mang'

Diamond Hand
7/10/11
572
9.191
93
Nguyễn Ảnh Thủ giờ sôi động như Nguyễn Trãi Q.5 vậy đó mấy bác. Thời trang ăn uống gì cũng có.
nhưng đường đó 1 bên là Hóc Môn, 1 bên là Q.12 , cũng ko gần kdc An Sương mấy.
Với cái giá 50tr/ m2 mà muốn hưởng tiện ích Nguyễn Ảnh Thủ thì thà về Hóc Môn ở, quãng đường tương đương nhau mà giá rẻ hơn nhiều.
mấy xã gần gần như Tân Xuân nha, chứ ko phải Hóc Môn giáp LA

• Like
Reactions: lehoangson
Tập Lái
18/8/18
30
11
8
28
Nguyễn Ảnh Thủ giờ sôi động như Nguyễn Trãi Q.5 vậy đó mấy bác. Thời trang ăn uống gì cũng có.
Với cái giá 50tr/ m2 mà muốn hưởng tiện ích Nguyễn Ảnh Thủ thì thà về Hóc Môn ở, quãng đường tương đương nhau mà giá rẻ hơn nhiều.
Em thì lâu lắm rồi chưa qua Nguyễn Ảnh Thủ, nghe bác bảo mà ham. Hôm nào phải làm một chuyến cho nóng. :D:D:D Cơ mà giá 50tr/m2 là trong KDC An Sương đó bác, còn phía bên kia QL1A thì tầm 40 45 theo em tìm hiểu.

Tập Lái
18/8/18
30
11
8
28
Sắp tới còn kẹt sml nữa bác, hơn chục block cc sắp đưa vào sd thì xác định :D
Cái trục đường ra song hành vẫn ĐANG thông, ai đi mấy đường nhánh xuống Nguyễn Văn Quá thì được ăn sáng bằng bụi vì vẫn đang rải đá, riêng vụ kẹt xe thì đặc sản rồi bác nhỉ :D:D:D Em chỉ thắc mắc không biết bao giờ thì cái khu bọc tôn của ông Emico mới khởi công :D Chứ nghe mấy bác già làng trên đó bảo thì không biết bao giờ mới cái công viên mới hiện hình :p

Hạng B1
17/10/17
95
573
113
44
Chuẩn .
Gần hơn là Bà Điểm, Tân Xuân, giá nhẹ hơn nữa là xuân thới đông giáp với Tân Xuân qua quốc lộ 22 giá cũng còn thấp nhiều .

• Like
Reactions: bongsinh
Hạng B1
17/10/17
95
573
113
44
Có hàng khu nào gần ga không mấy anh sale.
mảng này ngay cầu Vượt ngã tư ga đây bác , nằm bên này cầu hướng gò vấp . Mảnh này của 1 bác cũng trên os bán 2,4 tỷ đó .

Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Nhìn tốc độ lên cc quanh Tham Lương với các tiện ích tên tuổi đang kéo về thì HDTC xong sẽ đến anh Emico. Ngâm từ 2015 đến giờ, thêm 7 năm nữa ko làm, nó lấy lại thì teo :D
Cái trục đường ra song hành vẫn ĐANG thông, ai đi mấy đường nhánh xuống Nguyễn Văn Quá thì được ăn sáng bằng bụi vì vẫn đang rải đá, riêng vụ kẹt xe thì đặc sản rồi bác nhỉ :D:D:D Em chỉ thắc mắc không biết bao giờ thì cái khu bọc tôn của ông Emico mới khởi công :D Chứ nghe mấy bác già làng trên đó bảo thì không biết bao giờ mới cái công viên mới hiện hình :p

Tập Lái
21/8/18
0
3
43
:v thôi bác nào mua nhà Thạnh Xuân 22 của em đi. 4,5x12. 1 trệt 2 lầu 4pn 4wc. Giá sập sàn rẻ nhất khu vực. giá 3,3 tỉ/căn .Chỉ còn đúng 3 căn thôi .

Có nên đổ tài chính về đất nền An Sương ở giai đoạn này?