Hạng C
18/9/06
501
24
28
Vô Gia Cư
tình hình là 1 loạt thuế đã đc giảm, các loại xe nhập thi nhau giảm giá con ông TOY VN nhà ta và mấy ông trong vama vẫn vẫn án binh bất động trừ mẹt. ko hiểu các lão nhà ta còn định cho giảm thuế thế nào nữa thì mới giảm giá xe các bác nhỉ.
đang sốt ruột chờ giảm giá để quất con altis về cho bà xã đi làm mà lâu quá mà có khi e chuyển vế sang làm con M3 đi cho nó thích các bác nhỉ hihi

Hạng B1
12/4/07
92
1
8
RE: có nên kêu gọi TOY VN giảm giá ko các bác nhỉ hic

Theo tình hình giảm thuế như hiện nay thì bác nên làm luôn con xe nhập . Quên luôn VAMA, TOYOTA VN đi...

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Sao phải kêu gọi nhỉ ??
Cái đó cứ để cho quy luật TT nó điều tiết đi ... ế thì bọn nó sẽ phải giảm thôi .. Giống như Vios AT đấy bác mua được giảm đến 1.2k đấy ..

:(:mad:

Hạng C
18/9/06
501
24
28
Vô Gia Cư

Trích đoạn: ABS for Car

Sao phải kêu gọi nhỉ ??
Cái đó cứ để cho quy luật TT nó điều tiết đi ... ế thì bọn nó sẽ phải giảm thôi .. Giống như Vios AT đấy bác mua được giảm đến 1.2k đấy ..

bác ơi vios giờ cũng ko có đâu mà giảm hjc

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: haianh244

Trích đoạn: ABS for Car

Sao phải kêu gọi nhỉ ??

bác ơi vios giờ cũng ko có đâu mà giảm hjc

Không có MT thôi, còn AT thì đầy ...

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

Nghe nói To có tỉ lệ nội địa cao phải kêu giảm chứ...?http://ngoisao.net/News/Thuong-truong/2007/10/3B9C1BF8/

Hạng C
28/11/06
865
21.107
93
53

Đã qua rồi thời kỳ hô hào, phát động phong trào, kêu gọi... suông. Giá cả thì để tự thị trường điều tiết, Nhà nước chỉ can thiệp bằng chính sách thuế. Nếu không giảm giá thì không mua, mà không mua thì xe cũng ... không ế!?:mad: Vì phần lớn khách hàng là các hãng Taxi (cắt tiêu chuẩn - giá đã thấp) và các cơ quan nhà nước.

Tóm lại thì không mua TOY nữa!

Tập Lái
20/7/06
18
0
0

:DCác bác không cần phải hô hào Toyota VN giảm giá đâu. Chuẩn bị giảm thuế nhập khẩu linh kiện rồi mà.Toyota Vn dù không muốn giảm giá cũng phải giảm thôi. Nếu không ai mua.:)

Hạng C
27/3/07
512
0
0

quên toyota VN đi là vừa , chất lượng thì kém mà giá thì trên trời . Mà cũng chả việc gì phải kêu goi , bác ko thấy cái topic 25 26 trang về con Vit mới ra với giá gần 30k àh . Chính phủ còn ko làm gì đc chứ nói chi dân đen chúng mình ..

Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com

giờ bác chỉ còn có cách kêu các đối thủ cạnh tranh của TOYO VN, xe nhập mạnh mẻ lên thì tự khắc bác ấy giảm giá thôi - mong sao cho bác Honda ra em Accord 2007 sớm thiệt sớm, giá mềm thiệt mềm thì may ra bác Toyo VN nhà mình mới có quyết định giảm giá - À mà bác đó có giảm giá thì bác cắt luôn mấy cái AB của anh em mình là xong ấy mà, tiền lãi của bác vẫn phải thế chứ!!! ha ha