Tập Lái
10/7/17
13
6
3
35
Có nên mua bán tải phục vụ gia đình và chạy dịch vụ không ?
Em có tầm 700tr có nên mua bán tải phục vụ gia đình và chạy dịch vụ không các bác ? Nhà e ở khu vực miền núi, em đang tính mua Triton Mivec 4x2 AT, giá khá hợp lý, ghế sau gia đình ngồi cũng thoải mái nhất. Nhiều người bảo lên 7 chỗ nhưng e không muốn cố quá :D Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp e để quyết cho đỡ lăn tăn[pagebreak][/pagebreak]

Mod: ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
E có tầm 700tr có nên mua bán tải phục vụ gia đình và chạy dịch vụ không các bác.
Nhà e ở khu vực miền núi, e đang tính mua Triton Mivec 4x2 AT, tiêu chuẩn an toàn cao, giá khá hợp lý, ghế sau gia đình ngồi cũng thoải mái nhất. Nhiều người bảo lên 7 chỗ nhưng e không muốn cố quá :D
Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp e để quyết cho đỡ lăn tăn
Bác vô topic hội Triton trên OS hoặc trên FB thì sẽ hiểu rõ hơn về Triton, em thì làm sales của Mitsubishi nên bác cần giá xe thì alo em. Hiện đại lý em có con 4x2 AT mivec màu xám titan để giao liền, hàng hot nên cần bác chốt sớm nhé

Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Bán tải sao chạy dv đc. Dv mua Innova 2012 chạy cũng tầm tiền xe này. Tiết kiệm thì Fortuner 2009.

• Like
Reactions: thaihh203
Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Ý bác ấy nói chạy dv là chở hàng hóa chứ ko phải chở người....phải ko ta????

• Like
Reactions: thaihh203
Tập Lái
10/7/17
13
6
3
35
Bán tải pác định nhận chở hàng hay dao mà dịch vụ
dịch vụ là chạy thêm thôi bác, cho thuê tự lái hoặc có lái, cho thằng em nó chạy như kiểu taxi, ai gọi thì đi thôi, chở hàng cũng nhận luôn.
E tính mua phục vụ gia đình là chính, em thường chạy đường dài ~ 200km từ núi xuống phố, xe cao em nghĩ chắc chạy khỏe hơn mấy em sedan, lại đỡ bị mấy bác xe tải dọi pha vào mặt lúc trời tối khá nguy hiểm nếu chạy sedan

Tập Lái
10/7/17
13
6
3
35
Ý bác ấy nói chạy dv là chở hàng hóa chứ ko phải chở người....phải ko ta????
chở cả người và hàng luôn đó bác, hoặc cho gia đình, nhóm bạn bè thuê về quê, đi phượt, đi chơi lên cửa khẩu e nghĩ khá thú vị nếu tầm 6 người đi trở lại