Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Chừng nào người nhà thằng @PRS 516 dính vào trường hợp này thì nó mới sáng mắt ra.

Nói ngu! Ăn bánh trả tiền thì ai nói làm gì. Chừng nào vợ hay chị em gái ku bị thằng kia lừa chuốc rượu cho say rồi hiếp dâm thì lúc đó ku mới sáng mắt ra nha ku.
Ah, mà bác vừa khôn vừa ngu

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Chừng nào người nhà thằng @PRS 516 dính vào trường hợp này thì nó mới sáng mắt ra.

Nói ngu! Ăn bánh trả tiền thì ai nói làm gì. Chừng nào vợ hay chị em gái ku bị thằng kia lừa chuốc rượu cho say rồi hiếp dâm thì lúc đó ku mới sáng mắt ra nha ku.
Mà ko phải, bác chắc ngu hơn khôn. Quá ngu luôn

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42

Ngu hết phần thiên hạ, ăn cám sú chứ ko phải ăn cơm

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42

Nhìn thấy là loại vô học rồi, biết gì đâu mà ko ngu

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
A có coi clip đó chưa mà bảo là ko xấu? Thằng đó nó chuốc say con nhà người ta rồi lột đồ hiếp dâm mà a bảo ko xấu? Thằng nghèo làm vậy còn hiểu đc chứ thằng giàu có tiển mà lại đi làm trò mất dậy đó mà bảo không xấu?
Bác chắc cũng giống loại trên