Thảo Luận Có nên mua bmw?

Tập Lái
17/3/15
5
9
3
41
Em cũng thèm lắm e60(tầm trên dưới 500 thôi, đời cần số điện thì lại phải hơi cố), nhưng chỉ dám đứng nhìn. Vì chỉ sợ chả có tí kinh nghiệm gì, dịch vụ check không tin tưởng lắm, vớ được con nát, toàn đồ chế cháo tạm thời, sau nó đổ bệnh thì thành cục nợ thì lại khiếp đến già mất.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Em cũng thèm lắm e60(tầm trên dưới 500 thôi, đời cần số điện thì lại phải hơi cố), nhưng chỉ dám đứng nhìn. Vì chỉ sợ chả có tí kinh nghiệm gì, dịch vụ check không tin tưởng lắm, vớ được con nát, toàn đồ chế cháo tạm thời, sau nó đổ bệnh thì thành cục nợ thì lại khiếp đến già mất.
Sợ vậy thì ráng thêm 100tr lấy E90 đi bác, dễ tìm xe chất và nuôi khỏe hơn vì cơ bản nó rất lành.
Chơi vài ba năm nếu vẫn còn ghiền E60 (em giả dụ vậy) thì quay lại cũng chưa muộn :)

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Tầm bác chọn có 1 con E60 máy M54 bác có muốn xem ko? Xe của AE hội bim đang chạy khá ổn!

• Like
Reactions: letinh
Tập Lái
29/2/16
6
2
3
40
Bác viết hay quá! Em cũng dân liều mạng và cũng đang tính chơi bỉm thử đây!xe Japan đi nhiều rồi
Tiêu chí của em là xăng cộ k quang trọng, sửa chữa k sợ tốn công đặc biệt em thích tự sửa ( cái này chắc do máu trong người)
quang trọng là an toàn và mình thích là đc, vậy là đủ!

• Like
Reactions: MANUFAN and NghiMi
Tập Lái
17/3/15
5
9
3
41
Tầm bác chọn có 1 con E60 máy M54 bác có muốn xem ko? Xe của AE hội bim đang chạy khá ổn!

Kinh phí cho việc mua xe là 600, dự kiến kiếm con tầm 500, giành 100 sữa chữa, hoàn thiện để đi trong 2,3 năm. Em vẫn còn cân đong đo đếm giữa w211 và E60. Giờ máu vẫn chưa thể lên não được bác ạ. Thích con màu trắng của bác phết đấy.

• Like
Reactions: NghiMi