Tập Lái
7/9/15
10
4
3
32
Dear bác mr.lau , trong trường hợp của bác nếu thích con rondo mà vẫn còn hụt chút đỉnh thì bác có thể tham khảo việc vay bên NGân Hàng, bên Ngân hàng em đang có chính sách vay xe mới tốt, lãi suất 6,99%/ năm. em sẽ hỗ trợ bác các giấy tờ thụ tục về chứng minh thu nhập. Còn nếu bác muốn mua các dòng xe cũ thì bên em hỗ trợ hết bác nhé, các showroom xe cũ bên e có liên kết rất nhiều, em sẽ dẫn bác đi xem nếu thích.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Xe gia đình tầm 700tr 800 tr chỉ có Caren Rondo và Orlando trong mấy con này bác thích rộng rãi thì nên mua Orlando (Chevy) hay Caren chứ Rondo nó ko bằng nhưng bù lai Rondo xe nhập nen tiện ích nó hay hơn và khung gầm cũng ok hơn. Nói chung mua xe là do mình thích thui. Chứ bác cứ đăn đo mãi cũng thế chúc bác mau mua xe wen nói bác còn con etiga của Suzuki nữa nhưng xấu quá

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
@ dinhthephuong: các dòng này toàn 5+2.
Đi 6 -7 người khong có chổ để valy hay đồ đạc.
Bác đã đi wa chưa con nào em ko chắc chứ Orlado vẫn để vali phía trước chân ok còn bác đòi vali bự thì em chấp con inova 8 chỗ lun cũng ko hơn gì tiền tầm đ1o chỉ vậy chứ đòi vali lớn bác kiếm con lexus 570 nhé

• Like
Reactions: spiritnguyen
Hạng D
Bác đã đi wa chưa con nào em ko chắc chứ Orlado vẫn để vali phía trước chân ok còn bác đòi vali bự thì em chấp con inova 8 chỗ lun cũng ko hơn gì tiền tầm đ1o chỉ vậy chứ đòi vali lớn bác kiếm con lexus 570 nhé
Để valy phía trước chân cũng bằng thừa, vậy cũng như các xe 5+2 khác thôi. Thử bác đi con starex 8c để đồ ngập vẫn còn dư.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Để valy phía trước chân cũng bằng thừa, vậy cũng như các xe 5+2 khác thôi. Thử bác đi con starex 8c để đồ ngập vẫn còn dư.
em tưởng bác nói con nào chứ xác Starex là xe đa dụng cáp cứu van 12 chõ bác có tháy gia đình nào mua con đó chạy ko giống con suzuki van bán được bao nhieu xe ở vn jaizzzz