Tập Lái
7/9/15
5
3
3
30
Tầm tiền đó ráng thêm wat luôn New sorento đi cho máu
Nghĩ cảnh đi 1,2 người mà quất con So đi hơi phí xăng. Nghe nói tầm 13,14l/100km. Thích con Ron vì nó linh hoạt hơn. Thỉnh thoảng đi đông đông cũng được, còn ko đi ít đỡ xót xăng =))))))

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Nghĩ cảnh đi 1,2 người mà quất con So đi hơi phí xăng. Nghe nói tầm 13,14l/100km. Thích con Ron vì nó linh hoạt hơn. Thỉnh thoảng đi đông đông cũng được, còn ko đi ít đỡ xót xăng =))))))
Ron hay SO đều có máy dầu nha bác nghĩ vạy thui chứ dg trường cũng chẳng hao la mấy đâu

Hạng C
14/8/13
529
303
63
1 2 người thì đi con Ro đuoc rồi bác ạ.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
lâu wa ko vào coi thanks các bạn tư vấn nhiệt tình nha !
- bữa cũng có đi thử rondo với gia đình rồi nhưng ba mình nói ko kết lắm ổng nói kiếm chiếc nào bự hơn nhìn cứng cáp hơn cuối cùng ổng đi qua coi sedona potay mình nói với ồng là cuối năm hoặc đầu năm sau sẽ có sedona ráp vn giá sẽ ok hơn ổng nói chờ luôn tiện mình cũng chờ ford everest về coi giá cả thế nào . chờ đợi là hạnh phúc hihi

• Like
Reactions: dinhthephuong
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
lâu wa ko vào coi thanks các bạn tư vấn nhiệt tình nha !
- bữa cũng có đi thử rondo với gia đình rồi nhưng ba mình nói ko kết lắm ổng nói kiếm chiếc nào bự hơn nhìn cứng cáp hơn cuối cùng ổng đi qua coi sedona potay mình nói với ồng là cuối năm hoặc đầu năm sau sẽ có sedona ráp vn giá sẽ ok hơn ổng nói chờ luôn tiện mình cũng chờ ford everest về coi giá cả thế nào . chờ đợi là hạnh phúc hihi
Bác ko coi em new sò nhìn hay hơn sendor thì đi Tp hơi bự

• Like
Reactions: songvan