Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.516
113
Em múc con gen 1 hôm qua, thật tuyệt vời, nhà sạch không chút bụi, lông, tóc. Máy em để chế độ hút thấp nhất cho đỡ ồn. Biết thế này mua mịa nó từ lâu rồi. Khoe với mấy thằng hàng xóm nó cười phá lên: mày mới nối internet à?
Sao a @thaytulangman chê như ccc mà???

Hạng B2
22/12/14
230
735
93
Gen 2 hút và lau sạch hơn, update mới cho phép Gen 2 hút trong phạm vi cố định hoặc có thể kẻ 1 đuờng ngang cửa wc để chặn nó vào trên soft. Nói chung sạch nhg 2 tuần nên lau lại.

Tập Lái
6/3/15
4
13
3
35
Mấy cái máy bé tẹo thế này chủ yếu chơi công nghệ vui thô,i hút làm sao mà sạch vì chạy bằng Pin nên công suất hút rất yếu. Làm sao mà mạnh bằng những máy lớn.
anh chưa dùng thôi, chứ anh dùng r sẽ thay đổi suy nghĩ thôi ;)

Tập Lái
5/5/17
2
0
1
33
HCM
prices.vn
Nhà mình xài còn IRobot, cũng khá tiện, đi làm về lười là nằm dài để cho em nó đi lau dọn bụi bẩn quanh nhà :))
Mình mua con này là đọc 1 bài review trên trang Bestreview.vn, bác nào chưa mua thì đọc tham khảo rồi hãy mua cho chắc cú.

Hạng B1
9/9/14
87
121
33
31
Nhờ Topic này mà em hạ quyết tâm rước em Gen1 bên Xiaomiviet về. Mới xài vài ngày thôi nhưng đúng là không như suy nghĩ ban đầu. Máy hút khá mạnh và hiệu quả, trước khi về nhà bấm hút, về tới nhà lúc nào cũng sạch đi ko bị nhám chân. Nhà chung cư em nhỏ thôi nhưng càng ngày càng lười quét vì quét xong cũng nhanh bị cũng dơ lại. Từ khi em này về lúc nào cũng sạch. Mong là xài êm xuôi lâu dài.

Nghiên cứu vụ lau nhà nữa là ngon. Thấy bạn em xài con iLife X400 (chỉ có chức năng lau nhà) nó bảo lau nhà còn sạch hơn lau tay mà em không tin lắm. Để bữa nào qua nghiên cứu thử.