Tập Lái
21/8/19
11
23
3
44
bác thuê văn phòng ở đây, thấy thang máy có phải chờ lâu không bác.

Bên VP mật độ cao nên chờ hơi lâu, nhưng thang được bảo trì thường xuyên. Vụ PCCC thì khỏi lo, cứ mỗi tháng nó kiểm tra. Chỗ bên chung cư mình thấy cho thuê là nhiều vì vị trí đẹp gần sân bay, BV nó phục vụ cư dân như vua. Chỗ này được cái thuận lợi ngay nút giao Trường xa, kẹt xe thì cũng có chọn lựa. The prince nó có toà phía sau, mình thấy cũng ổn cho ai thích yên tĩnh. Nhà nào có con nhỏ thì hơi kẹt vì không có không gian chơi, xe xung quanh đi hơi nhiều.

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
em có người thân dự tính mua căn hộ 1 ngủ bên The prince residence của Novaland Nguyễn Văn Trỗi. Người nhà làm bên Cửu Long, khu gần sân bay. Có bác nào rành khu này chia sẻ thêm thông tin giúp em với. Tầm này căn 50m2 giá 3,4 tỷ có ổn ko ạ.
khu này VIP mà bác, em đang có 1 căn 1pn có sổ muốn bán lại
  • Căn hộ 1 PN, Diện tích: 52.6m
  • Tầng 1, số căn hộ 0205
  • Pháp lý: đã có sổ hồng, nhận nhà ngay khi công chứng.
  • Giá: 3.3 tỷ, tặng toàn bộ nội thất hình thật bên dưới bác xem nha

Attachments

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
50m2 ở block phụ phía sau. Tầm tiền và quanh khu đó đó hiện Horizon rẻ hơn khá nhiều mà còn ở Q1 nữa.
Nhưng chung cư kiểu cũ! khúc trần quang khải đi lại tứ phía giờ cao điểm kẹt xe khó thoát.

thằng Prince của nova tầm tiền đó cũng ok rồi.

Mình có căn Terra royal phía trước cách khoảng 2km, giá 58m2 gần 5 tỷ mà bàn giao nội thất và layout như cứt... Cho thuê còn thua thằng Prince... hối hận dễ sợ.

Tình ra layout của tụi nova thực dụng.

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
Nhưng chung cư kiểu cũ! khúc trần quang khải đi lại tứ phía giờ cao điểm kẹt xe khó thoát.

Mình có căn Terra royal phía trước cách khoảng 2km, giá 58m2 gần 5 tỷ mà bàn giao nội thất và layout như cứt... Cho thuê còn thua thằng Prince... hối hận dễ sợ.

Nội thất và layout nguyên bản Novaland thì tệ lắm bác, phải thêm tiền và chọn gói cao hơn mới ưng ý được.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113

Ở tuốt đâu mà phán trần quang khải như đúng rồi haha, ko biết thì hỏi người ta nói cho nghe, đúng là nhiều khi vẫn mãi như thế.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Ở tuốt đâu mà phán trần quang khải như đúng rồi haha, ko biết thì hỏi người ta nói cho nghe, đúng là nhiều khi vẫn mãi như thế.
vậy thím chưa hiểu tại sao đường TQK lại rẻ nhất khu Q1 àh thím! hahaha

Thím thật ngộ nghĩnh haha, Tại sao giá qua cái cầu bên PXL lại gấp đôi giá bên đây cầu, tại sao tại sao? haha..... khỗ, toàn cuối xuống ngón chân nói chuyện thế này!

Có những thứ sẽ không bao giờ thay đổi hoặc rất khó thay đổi! haha

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Nội thất và layout nguyên bản Novaland thì tệ lắm bác, phải thêm tiền và chọn gói cao hơn mới ưng ý được.
Nếu bác qua Terra tham quan sẽ biết tại sao tui khen tụi Nova.... :( Nhiều CDT làm ăn tệ lắm bác! Được cái vị trí đẹp!

• Like
Reactions: lstranquang
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
vậy thím chưa hiểu tại sao đường TQK lại rẻ nhất khu Q1 àh thím! hahaha

Thím thật ngộ nghĩnh haha, Tại sao giá qua cái cầu bên PXL lại gấp đôi giá bên đây cầu, tại sao tại sao? haha..... khỗ, toàn cuối xuống ngón chân nói chuyện thế này!

Có những thứ sẽ không bao giờ thay đổi hoặc rất khó thay đổi! haha
Ngu hết biết, ko biết ấy bước chân qua quận 1 được mấy lần mà phát ngôn như thể người cõi trên. Những câu hỏi tại sao thì ấy chịu khó qua đi, rồi tìm hiểu sẽ biết, đừng hỏi những câu ngô nghê như mới lên saigon vậy, tội thật haha

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Ngu hết biết, ko biết ấy bước chân qua quận 1 được mấy lần mà phát ngôn như thể người cõi trên. Những câu hỏi tại sao thì ấy chịu khó qua đi, rồi tìm hiểu sẽ biết, đừng hỏi những câu ngô nghê như mới lên saigon vậy, tội thật haha
:))) đúng là đừng hỏi tại sao ko thay đổi dc haha..... :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Haha
Reactions: lstranquang