Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Nhưng chung cư kiểu cũ! khúc trần quang khải đi lại tứ phía giờ cao điểm kẹt xe khó thoát.

thằng Prince của nova tầm tiền đó cũng ok rồi.

Mình có căn Terra royal phía trước cách khoảng 2km, giá 58m2 gần 5 tỷ mà bàn giao nội thất và layout như cứt... Cho thuê còn thua thằng Prince... hối hận dễ sợ.

Tình ra layout của tụi nova thực dụng.
Mua terra rồi chửi tự chửi mình ngu mua cc như mứt thì xứng tầm rồi hahaha

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Mua terra rồi chửi tự chửi mình ngu mua cc như mứt thì xứng tầm rồi hahaha
haha, có tiền thì muốn mua gì chả dc! 3 năm lời 100% thì chỉ những người ko có tiền cứ ngó nhìn thòm thèm thôi haha.

Khổ :( tháng này cò dc căn nào chưa :)))))

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Trần Quang Khải là đường rẻ nhất quận 1, một thằng dưới quê mới lên saigon chưa biết gì còn ko dám nói vậy, sợ thể loại ngu còn tỏ ra nguy hiểm thật hâhha.

• Haha
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Trần Quang Khải là đường rẻ nhất quận 1, một thằng dưới quê mới lên saigon chưa biết gì còn ko dám nói vậy, sợ thể loại ngu còn tỏ ra nguy hiểm thật hâhha.
sao tức vậy, nếu mình ngu mà có người còn thua mình về đủ thể loại thì chả lẽ có người ngu hơn thằng ngu???

wow.... haha... chịu khó chạy phát tờ rơi kiếm hoa hồng nhé! Nhiều khi lại vô tình có danh bạ của nhau rồi nhắn anh ơi em có căn nhà phù hợp với nhu cầu của anh thì lại chết moe. ..... :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
haha, có tiền thì muốn mua gì chả dc! 3 năm lời 100% thì chỉ những người ko có tiền cứ ngó nhìn thòm thèm thôi haha.

Khổ :( tháng này cò dc căn nào chưa :)))))
Khổ, thể loại dành dụm mãi mua được ít đất, giờ lên giá bán rón rén vào quận 1, rồi mua cái cc như mứt, rồi rồi tự khen mứt thơm, vậy đẹp đôi rồi, muốn biết quận 1 thế nào thì nho còn xanh lắm hahaha

• Haha
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Khổ, thể loại dành dụm mãi mua được ít đất, giờ lên giá bán rón rén vào quận 1, rồi mua cái cc như mứt, rồi rồi tự khen mứt thơm, vậy đẹp đôi rồi, muốn biết quận 1 thế nào thì nho còn xanh lắm hahaha
haha, nghĩ dc đến vậy thôi hả hahaha.... ;);););)

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
sao tức vậy, nếu mình ngu mà có người còn thua mình về đủ thể loại thì chả lẽ có người ngu hơn thằng ngu???

wow.... haha... chịu khó chạy phát tờ rơi kiếm hoa hồng nhé! Nhiều khi lại vô tình có danh bạ của nhau rồi nhắn anh ơi em có căn nhà phù hợp với nhu cầu của anh thì lại chết moe. ..... :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Tui có khi nào gọi cò đâu sao mà có danh bạ của nhau, hahah, nằm mơ hả? Giờ nằm mơ nào là lời 100%!mà ko biết tờ dái hồng khi mô mới có hâhha, chịu khó ngửi mứt và tự khen nha.

• Haha
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Cư dân đi 4B Horizon ko vô ra ngã TQK anh ơi, họ đi Hoàng Sa. :)
tui bik khúc đó mà, nhưng đâm ra Hoàng Sa thì bị 1 chiều, cũng khó, đi trong đó có quán phở của ông bà cụ ở nguyễn văn nguyễn nuôi tui ăn sáng từ thời sinh viên mà haha

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
tui bik khúc đó mà, nhưng đâm ra Hoàng Sa thì bị 1 chiều, cũng khó, đi trong đó có quán phở của ông bà cụ ở nguyễn văn nguyễn nuôi tui ăn sáng từ thời sinh viên mà haha
Hoàng Sa mà 1 chiều thì biết ở đảo về rồi hâhha, phở ở đảo có rau ko?

• Haha